ใครมีวงจรต่อกระจกมองข้างไฟฟ้า B13 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย apichan, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ว่าจะเอามาใส่ใน NV น่ะครับ ซื้อมาตัวกระจกเหมือนกันแต่ฐานไม่เหมือนกัน เลยถอดเอาเฉพาะตัวกระจกมาใส่ในแล้วใช้ฐานเดิมได้ แต่ปัญหามีอยู่ว่าไม่มีวงจรต่อกับสวิตช์ควบคุม ใครมีหรือเคยต่อมาแล้วสงเคราะห์หน่อยครับ หรือช่วยแนะนำร้านที่ทำได้เลยก็ดีนะครับ :)

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    เอาไปให้ร้านไดนาโมแถวบ้านทำให้แล้วครับ กลายเป็น nv มีกระจกมองข้างไฟฟ้าปรับได้พับได้ :D

3. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    เยี่ยมมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้