เรื่อง ไฟฉุกเฉิน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เห็นหลายคันแล้ว
    เวลาเปิดประตู แล้วให้ไฟเลี้ยวซ้ายขวา กระพริบ

ต่อสายไฟกันเองปล่าวครับ

ขอวิธีด้วยได้ไหม อยากทำ :D

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ส่วนใหญ่มาจากกล่องสัญญาณกันขโมย(บางรุ่น) แต่ถ้าจะต่อทำเองไม่น่ายากครับ

3. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ติดสัญญาณกันขโมยมันก็เลยแถมมาครับ

4. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    กดเปิดไฟฉุกเฉิน แล้วเปิดประตูลงรถครับ อิอิ แซวๆฮะๆ

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ต่อจากไฟโชว์รูปเปิดประตูที่ไมล์ ไปเข้ากะไฟเลี้ยวทั้งสองข้าง ต้องใส่ไดโอดกันไฟย้อน ด้วยนะครับ ไม่งั้นเปิดไฟเลี้ยว ไฟโชว์รูปเปิดประตูจะโชว์ได้

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ทำเองจะยากไหมหว่า มีสติ้งครั้งหน้าต้องแกะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้