ถามเกี่ยวกับพักกลางเกียร์ออโต้คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Win..., 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เกียร์ออโต้ เครื่องD16Y8 ใส่พักกลางแบบไหนดีครับ

รู้สึกมันออกตัว อืดๆด้วยคับ พักปายเป็นแบบทรงรีไส้เยื้องคับ

รู้สึกว่าพักกลางใบเก่ามันเริ่มจะไปแล้วคับ

ขอบคุณมากคับ :):):)

2. Win...

794
    10
    0
  3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ขออนุญาติตอบให้ ซาเต็ปนี้เลยครับ เกียร์ออโต้เครื่องเดิม

เฮดเหล็ก 4-2-1 + เจ็ตเกลียวแทนแคต + พักกลางไส้ตรง เอาไว้เก็บเสียง + พักปลายยุ่นไส้เยื้อง/ย้อน ท่อทั้งหมดอย่าเกิน 2.2 นิ้ว

แค่นี้ก็น่าจะลื่นขึ้นเยอะแล้ว ถ้ายังไม่พอใจต้องลงเกียร์ธรรมดาแล้วอ่ะครับ เพราะถ้าลงทุนมากกว่านี้ มันไม่คุ้มกับเกียร์ออโต้ :sad: :sad:

4. Win...

794
    10
    0
    ขอบคุณมากคร๊าบบ

5. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    2.2" น่าจาตามที่พี่เค้าว่างับ เกินกว่านี้เหนเค้าว่ามันโล่งเกิน ไม่ค่อยจาดีคับพี่ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้