ขอถามเรื่องเปลี่ยนชื่อหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย MOO - VTEC, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    คือว่าแจ้งเปลี่ยนชื่อไปแล้วกี่วันครับชื่อถึงจะเปลี่ยนเพื่อนๆผมฝากถามาครับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    คงต้องรอ Webmaster เข้ามาแก้ไขให้นะครับ คงระบุจำนวนวันได้ไม่แน่นอนอ่ะครับ Webmaster เราเข้ามาเห็นเมื่อไหร่ก็คงจัดการให้น่ะครับ รอนิดนึงครับ เก่งอาจจะยุ่ง ๆ กับการเตรียมรถอยู่น่ะครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ขอบคุณมากครับ
    จะได้บอกเพื่อนๆ

4. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ผม ขอเปลี่ยน ม่ะถึง วัน ก็ได้ แล้ว นะ ครับ คงแล้ว แต่ ช่วงเวลา มั่ง ครับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตามที่ข้างบนบอกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้