Presea สีขาว กับโป่งโหดๆครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ALTIMA BDA_U13, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    เมื่อวานเจอ Presea สีขาว ล้อ VIP น่าจะ euroline ออฟลึกๆ part สวยมาก + กับโป่งโหดๆครับ ที่วิภาวดีขาออก เกือบๆถึงดอนเมืองครับ ประมาณ 4 ทุ่ม ใช่พี่ๆในคลับป่าวครับรถสวยมากเลยครับ รบกวนขอรูปรถพี่หน่อยได้ป่าวครับ ถูกใจจริงๆครับ สวยมากๆ ขอบคุณมากครับผม

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    มีอยู่คันเดียวอะคับ แต่เค้าอยู่แถวชลบุรี-ระยองอะ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    คันนี้อ่ะเปล่า อ่ะ
    ขาว...อวบ...น่า........นัก

4. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    สวัสดีครับ รถผมเองครับ เป็นสมาชิกเว็ปอยู่ครับ ยังไม่ได้เป็นสมาชิกคลับ รอมีโอกาสจะสมัครมิตติ้งนะครับ
    ป.ล.ล้อเป็นของ fabulous ครับ เเต่งเเนว vip yakuza :)

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    สวยดีคับ Vip โครต ช๊อบ ชอบ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไอเดียดีครับ ไปทำที่ไหนอ่ะ

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    สวยดีคับ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ชอบ ชอบ ชอบ อิอิ :D

9. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    สวยจัง...ง่า............

อยากเห็นข้างในบ้างจัง....:eek:

10. YAKUDA

75
    0
    0
    หลายที่ครับ โป่งที่นึง พาร์ทที่นึง สีที่นึง เหนื่อยครับ พอดีตอนนั้นยังไม่รู้ที่ one stop service :D

11. YAKUDA

75
    0
    0
    ขอบคุณครับ:)

12. YAKUDA

75
    0
    0
    ภายในยังไม่ได้ทำเลยครับ:)

13. YAKUDA

75
    0
    0
    ขอบคุณครับ:)

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ตูนเอ๊ย เปลี่ยนแนวมาเป็นแบบนี้ก็ไม่เลวนะ....แหล่มดี

15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ไม่ดีมั้ง พี่ แหล่มดีอะดีครับ แต่ผมทุนไม่หนาครับ

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้าจำไม่ผิด ผมเคยเห็นนะ คันนี้อะ

ไม่ทราบว่าเครื่องเดิมหรือลงใหม่ครับ

ยังไงขอชมภายในหน่อยครับ

แต่ง คนละแนวเลยครับ แหะๆ เอาไว้เจอะกันครับ ผมวิ่งดอนเมือง(สรงประภา ปิ่นเจริญ3 ศรีสมาน วิภาวดี หลักสี่) เกือบทุกวันครับแต่ช่วงนี้ไม่ได้ขับครับ พึ่งรับเคราะห์ไป

17. YAKUDA

75
    0
    0
    เครื่องเดิมครับ ไม่อยากไปยุ่งกับเครื่อง ขับไม่รีบ:D เสตปต่อไปทำภายในครับ เสร็จเเล้วจะเอามาลงให้ครับ ขอให้รถหายเร็วๆนะครับ :)

18. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    โอ้ สวย ผู้ดีจัง

19. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    สวย... หรู...ดูดี ...ซ่อนเล้น

20. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    สวยครับ ... รอดูภาคต่อไป :D

21. bakipower

bakipower New Member Member

25
    2
    0
    ช่วงนี้เห็นวิ่งแถวสายไหม สะพานใหม่บ่อยจังครับ

22. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    แจ่ม มากๆ เลย เห็นแร้วนึกถึงอดีต .......... ตูนแต่งแนวนี้ดีกว่านะ เดี๋ยวพี่เป็นตุ๊กตาหน้ารถให้

23. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    แจ่มมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้