เห็นเขาวางเครื่องกันใหม่ ผมขอทำภายในใหม่บ้างครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย a.a., 22 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    เริ่มจากอันนี้[​IMG]
    ต่อด้วยชุดนี้ครับ[​IMG]
    ตอไปก็พรมดำ[​IMG]
    ต่อไปแผงหน้าปัทดำ[​IMG]
    ตามมาด้วยชุดนี้ครับ[​IMG]
    บังแดดหลัง[​IMG]
    ส่วนที่จะต้องตามหา เหลืออีกแค่ 2 ชิ้นครับ คือเกะลิ้นชัก กับ ที่เขี่ยบุหรี่
    แค่นี้ก็ครบและครับ
    เชิญติชมได้เลยครับ

2. สุดติ่งจิงๆคับ...ออกมาสวยแน่ๆคับ

3. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ..........อุ้ยเอายังใงละเนี่ยเปลี่ยนใจอีกแล้วหรอ............

:D:D:D:D:D:D:D

4. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    ภายใน มีอะไรเหลือ ๆ เอามาขายบ้างก้อได้นะครับ รถผมยังขาดอีกเยอะ อิอิ

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เจ้าของกระทู้ไม่ได้อยู่ในไทยนะครับคุณโอ
    เขาอยู่เจแปนมาหลายปีแล้ว.......555555

6. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    อิอิ...มีคุณหล่อมาตอบให้ขอบคุณครับ

ต่อไปก้เหลือแต่ทำสีแล้วล่ะครับ คันนี้หน้าตาคงไม่เหมือนพี่ๆน้องๆในคลับแน่
    .....ไม่ใช่ทั้งหน้าเหยี่ยว
    .....ไม่ใช่ทั้งหน้ายักษ์
    แต่เป็นหน้าแวน แทนครับ
    ของคุณโอขาดชิ้นไหนบ้างล่ะครับ เผื่อผมมี
    เรื่องโลโก้ หายห่วงครับ ผมมีอยู่ 3-4 ชุดครับ สภาพก้พอใช้นะครับ (ก็ตามอายุรถแหละครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กุมภาพันธ์ 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้