สงสัยมานาน กะ แอ๊ปเปิ้ล

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สงสัยมานานแล้วจริงๆ ทำไม สัญลัก ของ mac book และ ไอ โฟน เป็นรูป แอ๊บ เปิ้ล ที่แหว่งอะครับ ไม่เข้าใจ ว่า ทำไมมันแหว่งอะงับ หรือ ที่มันแหว่ง เพราะ สะตี้บ จ๊อบ แอบกินไปอะงับ อิอิ :D

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ม่ายช่ายน้องเป้ ที่จริงเค้าลืมใส่หนอนให้มันโผล่จากรู้นั่นต่างหาก :D

3. elmo

2,175
    3
    0
    อ้อ ความจริงเปิดเผย อิอิ พี่เพ้ง ที่แท้มี หนอน นี่เอง งิงิ

4. Impara

Impara New Member Member

14
    0
    1
    เคยอ่านหนังสือมานานมากแล้ว เค๊าหมายถึงผลแอ๊ปเปิ้ลที่อดัมกับอีฟขโมยกัดครับ

คือเค๊าต้องการจะสื่อว่าแอปเปิ้ลผลนี้ทำให้คนรอบรู้

5. elmo

2,175
    3
    0
    โอ้ว ขอบ คุณ ครับ อันนี้ ยน่า เชื่อถือ เป็น ความรู้ อิอิ เอาไว้ ไป เล่นกะเพื่อนๆ ครับ อิอิ ขอบคุณ ที่เข้ามาตอบกัน ครับ

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อืมมมมม

อย่างนี้นี่เองๆๆๆๆๆๆๆ(เสียงเอคโค่)

7. elmo

2,175
    3
    0
    โหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้