อาการโช้คแบบไหนที่ถึงเวลาอัดน้ำมันไหม่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ออโต้one, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    เอาอาการที่อยู่ติดรถนะครับเวลาครับมันจะมีอาการอย่างไร

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ลองกดแถวๆใกล้ๆโช้คให้รถยุบลงแล้วรีบปล่อยดู
    ถ้ารถมันเด้งขึ้นอย่างรวดเร็วแสดงว่าเสียแล้วครับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ถ้าเป็นไปได้ อย่าซ่อมเลยครับ ความไม่แน่นอนมีสูง เปลี่ยนใหม่ดีกว่า

4. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ถ้าซื้อโช้คเดิม ราคาเท่าไรครับ EK ทั้ง4 ต้นเลย แล้วซ่อมเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้