เบาะ bride ก็อบไต้หวันเป็นไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vitztrd, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    แล้วมีกี่แบบ เห็นมีขายหลายเจ้ามีงานกี่แบบครับ

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ทำไมต้องกอปมาจากไต้หวัน กอปจากจีน ฮ่องกง เขมร ไทย ไม่ได้หรอ หรอว่าไต้หวัน เค้ากอปได้ดี

3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ก็อปเนียนแค่ไหนก็คือก็อปวันยังค่ำ ถึงภายนอกจะดูเหมือนกัน แต่ความปลอดภัยไม่เท่าของแท้แน่ๆครับ แนะนำเล่นของแท้มือสองดีกว่าครับ ขายต่อราคาก็ไม่ตกด้วย

4. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ความเห็นส่วนตัวผมถ้าจะใช้เบาะเทียม ผมไว้ใจฝีมือคนไทยมากกว่าคับ

เอาก๊อปไทยดีกว่า แต่เอางานดีๆหน่อยเช่นของ Three Crowns รถแข่งใช้กันเพียบ

แต่ถ้าต้องการให้เป็นทรง Bride จริงๆงานไทยก็มีคับ เห็นขายในนี้อยู่ ทำเหมือนมากเลยทีเดียว

งานไต้หวันผมว่าสวยแต่รูป จูบไม่หอม

5. เอ่อ..พอทราบใหมครับว่า เบาะของ Three Crownsสั่งซื้อได้ที่ใหนบ้างครับ พอดีหาของอยู่ครับ:rolleyes:

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
  7. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของสามมงกุฎก็ดีนะ

8. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    taiwan republic of china อ่ะครับดังนั้นต้นทุน
    คงถุกใช้โรงงานทำเลยดูดีมั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้