สอบถามเรื่องชุดสายไฟตัดหมอกครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ApoumEk, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    ชุดสายไฟตัดหมอกเหลี่ยมเหลืองปี96 ใช้กับตัดหมอกของLevได้มั้ยครับ หรือของใครของมัน ใครรู้ตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    น่าจะได้นะของผมก็เอาสายกลมมาใส่เหลี่ยม

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ว้า จะแปลงเป็น LEV แล้ว ยินดีด้วย
    ส่วนสายไฟใช้กันได้เลย ไม่ต้องเปลี่ยนครับ

4. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    ขอบคุณครับที่มาตอบให้ ตกลงแปลงดีกว่าครับน้องเต๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้