คู่มือประจำรถ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย hengsak, 24 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    เพิ่งซื้อรถมาครับ เจ้าของเดิมไม่มีคู่มือมาให้ด้วย :cry:
    ใครพอมีขายหรือขอยืมซีรอกซ์หน่อยได้หรือเปล่าครับ :D

2. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    พอดีได้รับอนุเคราะห์จากคุณ narong_k มาครับ ขอบคุณคุณณรงค์อีกครั้งครับ

โหลดที่นี่เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2009
  3. hengsak

101
    0
    0
  4. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับช่วยๆ กัน นีออนของพวกเราจะได้ใช้กันไปนานๆ และไม่โดนช่างฟันด้วยครับ

5. JAN@NEON

JAN@NEON New Member Member

7
    0
    0
    ขอคู่มือด้วยคนนะครับของผมก็หายไปแล้ว ที่เมล์ [email protected] ขอบคุณมากครับท่าน

6. nid neon

nid neon New Member Member

86
    0
    0
    ส่งให้แล้วนะครับทั้ง 2 ท่าน เรียบเรียงค่อนข้างสลับบ้างนิดหน่อยขึ้นอยู่กับว่าเจออะไรก่อนเพราะตามดูจากหลาย Web รอสักวัน สองวันไว้กวาดตู้จดหมายให้โล่งๆแล้วจะส่งชุดเครื่องล่างไปให้นะครับ ความจริงมีเรื่องชุดแต่งอีกต่างหาก แต่อ่านแล้วเกิดกิเลสเพราะอุปกรณ์อะไหล่มีขายในอเมริกา อิจฉานาย Obama จริงๆ (น้องออนเกิดในโรงงานที่อิลินอยส์ ที่อีตานี่เป็นวุฒิประจำรัฐนี้) ถ้าอยู่บ้านใกล้ๆจะ Mo ซะให้เข็ดเชียว

7. hengsak

101
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

8. Teddy_Tongko

Teddy_Tongko New Member Member

18
    0
    0
    ขอด้วยคนได้ไหมครับ
    [email protected]
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

9. Egk Ubon

Egk Ubon New Member Member

1
    0
    0
    ผมรบกวนขอด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

10. Mnaja

Mnaja New Member Member

7
    0
    0
  11. neon black

neon black New Member Member

4
    0
    0
    ขอคู่มือด้วยคนนะครับ
    ของผมก็ไม่มีเหมือนกัน
    ที่เมล์ [email protected]
    ขอบคุณมากครับผม

12. hengsak

101
    0
    0
    ส่งให้ทั้ง 3 ท่านแล้วนะครับ ถ้าไม่ได้รับ รบกวนแจ้งอีกที เดี๋ยวส่งให้ใหม่ครับ :)

13. espresso_bkk

espresso_bkk Guest

0
    0
    0
  14. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    โหลดด้านบนครับ

15. theerasak

theerasak New Member Member

1
    0
    0
    หาเลขเครื่องไม่เจอ

ขอบคุณสำหรับคู่มือNeon มากครับดีมากเลย
    แต่ตอนนี้เพิ่งซื้อรถต่อเขามาหาเลขเครื่องยนต์ไม่เจอ กำลังจะไปโอนไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน ใครพอจะรู้ช่วยบอกหน่อยครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง

16. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0

เลขเครื่องจะเป็นแผ่นเพล์ด หน้าเครื่องอยู่ด้านบนของไดสตาร์ท (บ้างคันอาจหลุดหายไปแล้ว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้