ลูกกุญแจรถ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ekk@5852, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    มีใครเคยปั๊มลูกกุญแจของนีออนมั้ยคับ ผมมีอยู่ดอกเดียว อยากcopyไว้ซักชุด เดินดูตามร้านไม่เห็นมีของChrysler เลยอ่ะ

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ไม่เคยปั๊มครับ ผมมีสองดอกตั้งแต่ได้รถมา กลัวหายเหมือนกัน ตอนนี้รถเบาดับยังไม่ดีขึ้นเลย:cry::cry::cry: ตอนนี้ไม่ค่อยได้ใช้รถเลย กลัวดับกลางถนน:sad::sad:

3. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0

ผมเคยไป copy มาครับ ร้านในตลาดนัดที่พิษณุโลก 120 บาท

4. ekk@5852

525
    0
    0
    Ohho! ที่พิษณุโลกมีลูกกุญแจของ Cheysler ด้วยเหรอคับ หาได้ไง แถวกทม.ไม่มี หรือผมหาไม่เจอเองก็ไม่รู้
    ผมเคยลืมกุญแจในรถแล้วครั้งนึงด้วย ลูกสำรองก็ไม่มี ดีที่เปิดกระจกไว้หน่อยนึงไม่งั้นเสียตังค์อีก

5. amt

amt Member Member

61
    0
    6
    เคยให้เพื่อนปั้มให้(เป็นเจ้ของร้านกุญแจ) ได้เป็นลูกกุญแจโลหะทั้งตัว เห็นบอกหายาก(ตจว.) ปีที่แล้วไปประชุมกับลูกค้าได้แวะที่ Big C สุขาฯ3 ไปเห็นที่ร้านปั้มมีลูกของChrysler เป็นแบบหุ้มพลาสติกดำ มีตราดาว(ห้าแฉก) ก็เลยปั้มมาอีกลูก ราคาน่าจะใกล้ๆกับ คุณณรงค์ ถ้าผ่านไปลองแวะถามดูครับ

6. พรพรหมรัตน์

พรพรหมรัตน์ New Member Member

38
    0
    0
    ผมใช้ดอกกุญแจของ Jeep อ่ะครับ...
    ไปปั๊มสำรองไว้... ที่เดอะมอลล์บางกะปิอ่ะครับ

7. ekk@5852

525
    0
    0
    อืมม์....พอได้แนวทางแล้วคับ เดี๋ยวจะลองไปเดินดู
    ขอบคุณคับ

8. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    มีเยอะคับ ตามร้านทั่วไป ทั้งแบบหัวยาง มีตราไครสเลอร์ และแบบหัวเหล็กธรรมดา
    บางอันก็พิมพ์ตรา jeep ซึ่งก็คือกุญแจแบบเดียวกันคับ ใช้ได้ ราคาตั้งแต่ 25(ตลาดห้วยขวาง) - 130(หัวยาง ตามห้าง)บาท คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้