อยู่แถวพระราม3 หาร้านซ่อมโช๊ค TENI ใกล้ๆ มีที่ไหนบ้างคับ เคยได้ยินมาว่า เซียงกงปทุมวัน มีศูนย์ซ่อม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kim tee, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kim tee

kim tee New Member Member

100
    4
    0
    อยู่แถวพระราม3 จะซ่อมโช๊ค teni ได้ที่ไหนคับ จะเอาเข้าร้านซ่อมteni โดยตรงอะคับ ใกล้พระราม3 มีแถวไหนบ้างคับ ขับไม่ไหวแล้วดังมากอะ
    เคยได้ยินมาว่า เซียงกงปทุมวัน มีศูนย์ซ่อมTein ด้วยหรอคับ อยู่ช่วงไหน รอผู้รู้คับ ใครเคยซ่อมมาแล้วบ้าง แพงไหม รับประกันอายุการใช้งาน นานเท่าไรคับ

2. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ยอมขับรถมาซักนิดไป ATPเลยครับ ชัวแน่

3. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    บางบอน พระราม2 มีร้าน ขาย อยู่อะครับ แต่จะรับติดต่อส่งซ่อมมั้ยไม่แน่ใจ

4. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    เท่าที่รู้ปทุมวันไม่มีศูนย์ซ่อมเทอิ้นนะครับ มีแต่แถวสุขาภิบาล 3 ร้าน TEIN master shop กับ ATP ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้