เครื่องโรตารี่ เติมแก็สโซฮอร์ล ได้ป่าวอ่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย poopaenarak, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. poopaenarak

poopaenarak New Member Member

17
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับว่าเครื่องโรตารี่ ต้องเติมน้ำมันอะไรอ่ะครับ

2. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เติม แก๊ซโซฮอล์ ได้ แน่ แต่ต้องจูน ใหม่

เพราะติดแก๊ซยัง มีเรย อิอิ

3. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    95 โซฮอล์
    โดยพี่ใหม่ P&C
    ควอเตอร์ไมล์ 12.XX

4. poopaenarak

17
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    แบบนี้แก๊สโซฮอลล์น่าจะมีคนเติมมากขึ้นนะ อิอิ

6. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    มันก็เป็นเชื้อเพลิงเหมือนกัน ถ้าค่าออคเทนไม่ผิดก็ไม่มีปัญหา

7. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    รถสวยจัง.....โซฮอร์95 วิ่ง 12 เลย..สุดยอดคับ

8. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เติมไปเลยครับ

9. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    เติมได้ แรงด้วย รับรอง แต่ต้องจูนก่อนน่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2009
  10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ต้องจูนนิดนึงป่ะครับ

11. poopaenarak

17
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากเลยนะครับที่เข้ามาตอบ ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเครื่องโร สักเท่าไหร่อะครับแต่ว่า ดูเวบ ขายรถมือสองแล้วเกิดชอบคันนี้ขึ้นมhttp://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=L19081404&row=2 แต่ว่าไม่มีความรู้เกี่ยวกับมันเลย ว่าราคา มันเป็นยังไงรบกวนช่วย แสดงทัศนะ ด้วยครับว่า มันน่าซื้อหรือเปล่าหรือว่ามีคันไหนที่น่าสนใจกว่านี้ ก็จะขอบคุณมากเลยครับ

12. poopaenarak

17
    0
    0
    ลองถาม เพื่อนดูเพื่อนบอกว่าแพง แล้วจริงๆมันต้องราคาประมาณไหนอ่ะ

13. poopaenarak

17
    0
    0
  14. poopaenarak

17
    0
    0
    up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้