ซึ้งในน้ำใจพี่น้อง อีโว คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    วันนี้ รถผมปั้ม คลัช รั่ว เย็นมากแล้วด้วย ไม่รู้จะทำไง

ช่างก็ กลับบ้าน ร้านขายของปิด ก็เลย โทรหาพี่โอ๋ พัทยา

บอก ปุป พี่โอ๋ ซื้อ ปั้ม คลัชมาให้ผมทันที ผมก็เลยโทรตาม ช่าง พี่ทำรถให้แม่ผม

ถ้าไม่ได้ พี่โอ๋คงแย่ ครับวันนี้

ยังไง ขอบคุณพี่โอ๋ อีกทีนะคับ อิอิ

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ขอแสดงความนับถือ พี่โอ๋ อีกคนครับ... !
    (ผมก็เป็นอีกคนนึงที่ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นเกี่ยวกับเรื่องรถยนต์ ผมจะต้อง
    รบกวน พี่โอ๋ เพื่อขอคำปรึษาตลอดเวลา ทั้งตอนที่ขับ evo อยู่ หรือตอนนี้
    ที่เปลี่ยนมาใช้ mx5 ซึ่งถ้าไม่ได้ พี่โอ๋ในหลายๆครั้ง ก็คงแย่เช่นกันครับ)

รู้สึกดีใจแบบบอกไม่ถูก เวลาได้ยินเรื่องราวพวกนี้ที่เกิดขึ้นกับ พี่น้องเรา

ขอบคุณจากใจจริงครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พี่โอ๋ไม่เคยทำให้น้องๆผิดหวังครับ ผมยืนยันอีก1คน

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    สุดยอดคับพี่ชายคนนี้ ว่าแต่ทำไมไม่เป็น ประธานคลับล่ะคับพี่เหมาะสมทุกอย่าง ช่วยเป็นที่พึ้งน้องทีคับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยกนิ้วให้พี่โอ๋ อีกคนนึงเลยครับ
    มีพี่ๆดีแบบนี้ น้องๆก็ดีตามไปด้วยครับ:D:D:D:D:D

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่เป็นไรครับ เล็กน้อย 5555...
    เพราะเมื่อกอ่นตอนผมเล่นรถใหม่ๆ ก็ได้พี่ๆเล่นอีโวรุ่นเก่าๆช่วยเหลือไว้เยอะเหมือนกัน
    พอมาถึงรุ่นเรา ก็ต้องช่วยเหลือกันต่อไปเป็นทอดๆครับ

ป.ล. ประธานคลับไม่เอาดีกว่าว่ะ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี
    ต้องเอาเวลามาคิดเรื่องภายในโรงงานบานตะเกียงเลย ไว้รอหาคนที่พร้อมและมีเวลาดีกว่าเนอะ

7. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เรื่องเป็นประธานน่าจะเหมาะสมที่สุดแล้ว เวลาคงไม่ใช่เรื่องใหญ่ เพราะถ้าโอ๋พร้อมทำ คนในคลับน่าจะพร้อมใจกันช่วย

คลับน่าจะเดินไปข้างหน้าได้อย่างดี

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    Yes!

9. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เห็นด้วย.....เห็นด้วย อย่างยิ่ง........เหมาะสมที่สุดแล้ว................:thumbs_up:

10. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ถูกต้องที่สุดและเหมาะสมที่สุดคับ:cool:

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ถูกต้องอย่างยิ่ง คับ

เหมาะสมที่สุดแล้วคับ อิอิ

ทุกคนพร้อมช่วยแน่นอน คับ

12. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    น้ำใจสุดๆๆ

13. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    นำใจงามจิงๆครับ

14. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เหมาะสมอย่างยิ่งคร้าบ สนับสนุน รูปหล่อดีวจีไพเราะในใจงาม เยี่ยมมาก

15. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    เห็นด้วย ครับ

รู้ทุกอย่างเกี่ยวกับ อีโวที่เราอยากรู้ นี่ถ้าเป็นผู้หญิงนะ อื่ม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ยกนิ้วให้เลยครับ

17. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เห็นด้วยอีกคนครับ พี่โอ๋เป็นคนดีเหมาะสมที่สุดแล้ว:):):)

18. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เห็นด้วยครับพี่โอ๋น่าจะเป็นหัวเรือนำทับนะครับ

19. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    เห็นด้วยอีกคนครับเหมาะสมที่สุดเลย

20. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เห็นด้วยอีกเสียงครับ พี่โอ๋เหมาะสมที่สุด

21. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    มติจากมหาชน ล้นหลาม อย่างนี้.......ไม่รับ......ไม่ได้แล้วครับ..........................:cheer2::first:

22. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    พี่โอ๋ อยู่กลีบเมฆ หม่องใดค้าบบบบบบบ น้องๆให้อภัยแล้วน้า

23. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มติเอกฉันฑ์ แล้วคับพี่โอ๋
    หนีไม่ได้แล้วคับ

24. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขอบคุณพี่โอ๋ เช่นกันครับ ที่คอยให้คำปรึกษาผมมาตลอด ขอบคุณมากๆครับ

25. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    พี่โอ๋ไปไหนหว่าา มารับตำแหน่งหน่อยคร้าบบบบ

26. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไม่ได้หายไปไหนครับ ช่วงนี้งานเยอะมาก ไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเลยครับ

27. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    สรุปน่ะคับ พี่โอ๋เป็นประธานคลับ ส่วนในเรื่องอื่นๆรอแกมาสรุปอีกที

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ยังไม่รับครับ:cool:

29. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

เอ่า ซะงั้น :D

30. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    งั้น เอา พี่โอ๋ เล็กเป็น แทนไปก่อน เอิ๊กๆๆๆ

เอิ๊กๆๆ แก้แล้ว:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้