อยากรู้ราคาขาย B14 1.6L Y2000

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Korxair, 18 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Korxair

Korxair New Member Member

13
    4
    0
    คือว่าอยากรู้ราคาอ่ะครับว่าจะขายได้เท่าไหร่
    B14 year 2000 ไฟสองชั้น เครื่อง 1.6L auto
    รถสีเทาดำ เบาะหนังดำ
    ไฟตัดหมอก สปอยเลอร์มีไฟเบรค(ตัวนอก)
    ล้อ 15" enkei โช้ค Koni(ส้ม) ปรับแข็งอ่อนได้
    มี weather guard (กันสาด)

มีใครพอตีราคาได้คร่าวๆบ้างไหมคับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    2แสนครึ่ง ถึง 2แสนปลายๆ

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถูกต้อง ถ้าราคาขายเต๊นท์ เคยเห็นเลข 3 แต่น้อย

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าอยากได้ราคาสูง โทรมาคุยได้นะครับ พอดี อาขายรถอยู่คุยราคาได้ถ้ารถสวย บางเดิมนะครับ อยากได้ราคาเท่าไร คุยได้

5. Nutt_B14

Nutt_B14 New Member Member

44
    10
    0
    ขอเบอร์ติดต่อได้ป่ะครับ กำลังอยากได้ครับ

6. Korxair

Korxair New Member Member

13
    4
    0
    คือกะว่าจะขายช่วงเดือนมีนาอ่ะครับ เพราะตอนนั้นผมจะไปเอา jazz ตัวเก่า 2004 มาใช้พอดี
    ส่วนตัวรถ เคยมีชนเล็กน้อยมารอบคันอ่ะครับ ไม่เคยชนหนัก จะมีก็แค่บุบๆบ้างแล้วก็เคลมประกันไปซ่อมให้สวยเหมือยเดิม ส่วนเวลาขับยังวิ่งดีอยู่ครับมีปัณหาแค่ต้นเกียร์สี่ หากขับที่ความเร็วต่ำๆ ซัก50 ราวๆ1พัน-1พัน4ร้อยรอบ ที่เกียร์4มันจะสั่นๆอ่ะ ไม่รู้เป็นอะไรแต่ปรกติความเร็วนั้นเราจะอยู่ที่เกียร์สามก็เลยไม่ค่อยได้รู้สึกเท่าไหร่ เวลาอยู่เกียร์สี่มันก็เกือบร้อยไปแล้วทุกที เหอๆๆ ผมเลยคิดว่าไม่มีผลอะไรไม่ได้คิดมากยังใช้งานอยู่ตามปรกติ ส่วนยางก็ใช้ bridgestone adrenalin re-001 ตัวหนึบ ใช้มาแค่ปีเดียววิ่งไปแค่ 4000 โลเองมั้ง หลังๆใช้น้อยมาก

หากสนใจขอให้รอช่วงกลางๆมีนานะครับ จะขายครับ ผมชื่อบุ๊ค 0898167214 หากสนใจจริงๆเอาเบอร์ไว้ก่อนก็ได้ เดี๋ยวตอนนั้นจะโพสขายอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้