หาที่ปรึกษาที่ไหนได้

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย rutwish, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rutwish

rutwish Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้รถผมวางเครื่อง 4g93 ไม่โบมา แต่ทำมไรถผมกินนำมันมากกว่า รถของเพื่อนผมที่ว่าง 4g93โบมา
    รถผมกินนำมัน กิโลละ5บาท ใช้แก๊สกิโลละ 2.5บาท ผมไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกับการว่างเครื่องและวายสายไฟ
    ด้วยหรือเปล่า ถ้าใครพอจะมีคำปรึกษาให้ได้บ้างและแนะนำอู่ให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
    ผมอยู่แถว สายสี่คับ สะดวกอู่แถวฝั่งธนคับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใครทราบเเจ้งหน่อยคับ

3. บ้า

บ้า Guest

0
    0
    0
    ลองดูที่ปลั๊กแอรโฟดูคับว่าเสียบแน่นหรื่อป่าวเพราะผมก็ใช้ 4G93 เหมือนกันเคยเป็นพราะปลั๊กไม่แน่นทำให้กินน้ำมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้