จำได้ป่าวว่า คนนี้ใครหว่า

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    อิอิ ลองกล้องสักหน่อย

เท่ห์ ไหมล่ะครับ

เหตุเกิดที่นี้แหละ

ดูมาดพี่เค้าซะก่อน อิอิ หล่อไหม ล่ะเนี้ย หน้าชัดหลังเบลอ

เอาอีกป๋องไหม ครับ แต่ถ้าสังเกตดีๆ จะเห็นว่าพวงใหญ่มาก เลยนะครับ พ่วงกุญแจ แสดงให้เห็นว่าลูกค้าเยอะนะเนี้ย แต่รูปถ่ายมาดัน Focus หลุด

อีกมุมหนึ่งทำหน้าเท่ห์มากพี่

2. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    ท่าทางนายแบบเมื่อยนะเนี่ย ต้องพึ่งยางข้างๆเลย

กล้องใหม่ๆ คนถ่ายยังไม่ชิน ฮี่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้