สรุปงานเลี้ยงประธานคนใหม่และจัดแจงระบบคลับ เอาวันไหนดีคับ จัดมาๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 21 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เป็นการเลี้ยงตอนรับประธาน Evolution Thailand คนใหม่
    ที่มีทั้งความรู้ความสามารถ และความทุ่มเทให้กับคลับมาเป็นอย่างดี
    ทั้งนี้เพื่อที่จะให้คลับเดินหน้าต่อไป
    ส่วนในเรื่องความรับผิดชอบในส่วนต่างๆรอประธานมาชี้แนะอีกทีคับ
    งั้นเอาเป็นวันไหนดีที่จะรวมตัวอีกครั้งสำหรับ Evolution Thailand
    เสนอสถานที่กันมาเลยคับ เอาช่วงที่สมาชิกว่าง จะได้มารวมตัวกันเยอะๆ

ส่วนผมขายโว5ไปแล้วกำลังจะหา5มาเหมือนดิมคับ รอนิดนึงน่ะท่านประธาน หุหุ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าไม่ใช่วันธรรมดา ว่างอีกทีเดือนกุมภา เลยครับ

เสนอช่วงเย็น วันธรรมดา หรือวันศุกร์ก็ได้ เน้นประชุมเป็นหลัก ไม่เน้นอบายมุข

3. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

จัดไปครับ ... รอดูอยู่ (อยู่ห่างๆ) ครับสำหรับประธานท่านใหม่ อิอิ
    แต่สำหรับวัน งาน น้องโล้นคนนี้ไปแน่นอนครับ !

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    งั้นเป็นวันศุกร์ละกันคับ เอาศุกร์ไหนดีคับ เน้นคุยน่ะคับ ส่วนเรื่องจะกินอะไรต่อคงหลังคุยเสร็จคับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ประชุมแบบตอนงานhyper ดีหรือเปล่าครับ55555.

6. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    ต้องใส่สูตรไปประชุมไหมครับ พี่ ศุกเสาร์ อาทิตได้หมดครับผม

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ได้หมด ครับ ศุกร์ ที่ 30 เลยไหม คับ

ง่ายดี

8. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ไปด้วยคนครับอยากหาเรื่องออกไปเที่ยวเล่นพอดีเลย

5555555

9. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    30 เห็นงาม ว่าง โสด :D

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เอาเป็นปั๊มท์ ปตท. ในทางด่วนดีมั้ย กว้างขวางแล้วก็ ...........ชิ่งยาก...โน Lกฮ ชัวร์ๆ

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมยังไม่ทันได้ชิ่ง ก็ไม่รู้จะไปยังไงแล้น

12. kittio

750
    8
    0
    30 ไม่อยู่ครับ วันอื่นไม่มีปัญหา เสาร์-อาทิตย์ นี้ก็ได้ ถ้าว่างกัน

13. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ว่าไงคับสมาชิก เสาร์นี้หน้าจะดี ต่อเนื่องจากบางแสนดีคับ ใครว่างบ้างยกมือขึ้นนนน

14. 4G63T

298
    1
    0
    ได้หมดครับ ว่าแต่ที่ไหนครับ

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    วันเสาร์ อาทิด น่ไม่ว่างคร้าบบบบ

ขอเลื่อนนะพี่ๆ งานที่แล้วก็อดๆๆ นานะ

16. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ว่าไงว่าตามกันครับ

17. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ว่าไงคับเสียงส่วนใหญ่เอาไงดี จัดวันเวลาและสถานที่มา

18. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ศุกร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ คราบ
    ว่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    (เห็นใจคน ต่างจังหวัดหน่อยน้า 555)

19. toku

1,101
    4
    0
    เสาร์นี้ไม่ว่างคร้าบบบบบบบบบ

ปล. น้องกะพี่ รวมเป็นสองเสียงแล้วน่ะ.......

20. kittio

750
    8
    0
    ช่วง 6-8 กพ น่าจะไม่ได้ครับ เพราะ ตัวแทน Evoth คือน้องก้อง จะต้องไปแข่งรถรายการพิเศษที่สนามพีระ โดยมีทีมงานที่จะต้องไป ประกอบด้วย ประธานโอ๋ โอ ช้าง ฯลฯ ซึ่งศึกครั้งนี้ใหญ่มาก คงต้องเก็บตัวกันยาวตั้งแต่วันศุกร์

ถ้าไปกันไหว เชิญไปเชียร์ก้อง แล้วใช้ห้องประชุมชั้น 2 สนามพีระ เป็นห้องประชุมครับ

21. 4G63T

298
    1
    0
    พี่ๆว่าไงกันครับ ขอเสาร์ทิตอย่างเดียวพอครับ

22. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ศึกครั้งนี้ตื่นเต้นยิ่งกว่าครั้งไหนๆเลยครับ

23. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไอเดีย พี่โอ ดีครับ น่าสนใจอย่างยิ่ง
    สมาชิกท่านอื่นๆ ว่าอย่างไร
    ไป พีระ โอเค มั้ย

24. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

หน้าสนใจทีเดียวคับ ว่าแต่เที่ยวนี้ผมไปด้วยอีกได้ปะ หุหุหุ :cool:

25. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    น่าสนใจครับ....

26. toku

1,101
    4
    0

ขับตามๆกันไปเนาะ :D

27. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขับไปด้วย นะช้า ๆหน่อยเด้อ คนแก่ตามไม่ทัน หุหุ

28. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ไป คับ อิอิ
    มันส์

29. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ไปชมด้วยคนครับ

30. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    รอดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้