สมาชิกใหม่คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย okata vigo, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. okata vigo

okata vigo New Member Member

7
    2
    0
    อยากได้สติกเกอร์กะเสื้อคับ
    ทำไงคับ ช่วยบอกทีคับ

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มามิตติ้งกันก่อนครับ......เข้าไปแนะนำตัวในกระทู้ข้างบนครับ

3. เข้ามาคุยกับ culb เราบ่อยๆๆที่เหลือคุนเบนจะจัดให้ เกือบลืม ยินดีที่ได้รู้จักครับ

4. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    ตามนั้นคับ

5. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ใช่ๆ คับ ยินดีที่ได้รู้จกคับ

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เข้ามามี้ตติ้งบ่อยๆครับและเล่นที่บอร์ดด้วย ผมไม่อยากบอกผมว่านะ
    เดี๋ยวคงมีคนบอกว่าตามร้านสติ๊กเกอร์ได้ครับ(รถเข็นครับ)5555555
    โทษทีนะครับที่พูดแรงไปครับ(ขำขำครับ)ท่าน

7. nopphon02

nopphon02 New Member Member

99
    0
    0
    ยินดีตอนรับคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ .......ผมก็ใหม่555+55+55555

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ยินดีต้อนรับครับ แต่ต้องถามฮั่งด้วยนะครับ

9. เข้ามาคบหาดูใจกันก่อนครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ

10. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  11. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    หวัดดีครับ ผมก้ สามาชิก ใหม่ คับ อิอิ..

12. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เข้ามาคับ ยินดีคับ มามิตติ้งคับ
    เมา มากมายคับ
    หนุกหนานคับผม

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เข้ามาเล่นบ่อยๆคับ ไปติ้งกันบ้าง แล้วจารู้ว่า
    มิตรภาพ สำคัญกว่า สติกเกอร์คลับ นะจ๊ะ
    ยินดีด้วยคนคับ

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

:D:D:D ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด..!!

15. EAT-J

EAT-J New Member Member

18
    0
    0
  16. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    แค่มี HILUX แล้วใจรักก็อยู่คลับนี้แล้วครับ

17. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หวัดดีครับผมก็สมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ
    แล้วจะรู้ข่าวเรื่องมิดติ้งได้ยังไงครับ
    หน้าจะมีหัวข้อจัดงานมิดติงมั่งอะครับ

18. พี่เอ๋จะขอเขาเเต่งงานหรอครับ อิอิอิ....:D

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

จะแจ้งทางหน้าบอร์ดล่วงหน้าสัก 7วันครับ ส่วนสถานที่ หลักๆ มี2ที่
    1.ร้าน ดาริมคลอง แถว ประชาชื่น
    2.ร้านเจ๊แดง สวนสยาม

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    :D
    จะไม่ไปที่อื่นมั่งเหรอท่านกินอยู่2ร้านเนี้ยไกลบ้านท่านกะตาเบนมากเลยเนอะ
    สงสารคนอื่นมั่งนะท่าน:D:D:D:D:D

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามนั้น +++

ยินดีต้อนรับครับ มามีตทิ่มแล้วคุณจะรู้ :D:D:D

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลืม สุวรรณภูมิ หรือเปล่าครับ

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ตามนั้นเลย ยินดีต้อนรับสู่ hilux club ลองมามิตติ้งกัน :D

24. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถามผมทำมัยล่ะ หรือจะให้มาถามเรื่อง เหลนออย :D:D:D

ยินดีต้อนรับคับ คลับนี้ไม่มีเหงาเผากันทั้งวันคุยเล่นได้ทุกคนครับ

เข้ามาอยู่แล้วจะรู้เองคับ เอือม

25. อ่ะจึ๋ยยยยยยยยยย:p

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ติดตามบอร์ดทุกวันครับเดี๋ยวเร็วนี้มีมิตติ้งนครนายกครับ..................แต่ก่อนไปนครนายกจะมีมิตติ้งบ้าง(เป็นบางอาทิตย์หรือทุกอาทิตย์นั่นเอง)สถานที่จะแจ้งให้ทราบในเพลาต่อไป...................................ศุกร์นี้ว่าไงกันครับ

27. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ยินดีครับ

28. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

29. okata vigo

okata vigo New Member Member

7
    2
    0
    ยินดีที่รู้จักคับพี่ๆทุกท่าน
    อยากมามิตติ้งเหมือนกันคับแต่อยู่ไกลอะคับ

30. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    พักหลังนี่รู้สึกว่า จะกระทันหันไปหน่อยนะคับ....พี่ต้น อิอิ

เขี่ยอีกและ..........เอือม 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้