ขอถามเรื่องท่อไอเสียหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dearruam, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ผมขับสตราด้า 2800 ไม่มีโบอยากทำท่ออะครับแนะนำให้หน่อยครับว่าต้องทำไรมั่งให้มันวิ่งดีขึ้นเสียงดีๆอะครับ

2. เก็บตังทำท่อไว้ผูกโบที่เดียวเลยดีกว่า

ผมก็ทำท่อก่อนม่ายเห็นได้ดั่งใจหมายเลย

ผูกโบทีเดียวจบ เชื่อเถอะ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    จิงครับ ผูกโบครับ

เพิ่งผูกมาโบลูกเล็กๆ แต่วิ่งสนุกดีครับ เครื่องไม่พังด้วย

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อีกเสียงครับ

เห็นด้วยอีกเสียครับ ใส่โบเสียงโหดกว่าเยอะครับ จี๊ดจ๊าด......กว่าเยอะครับ คนละอารมณ์เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้