รบกวนร้านติดตั้งกันสาด แถวฝั่งธน บ้างซิครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    กำลังจะหามาใส่อะครับ ใครพอทราบ ร้านละแวก บางแค ท่าพระ พระราม2 พระราม 3 สีลม ปทุมวัน ช่วยแนะนำ ว่าแบบไหนกำลังฮิต หรือ ตามแต่จะแนะ
    นำก็ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    หาของแท้ตรงรุ่นเวริร์คสุด
    ใส่ที่ ซอยวัดดงมูลเหล็ก น่าจะได้ แพทย์เฉพาะทางครับ

3. WITSANOWA

953
    23
    0
    อย่างไงอะครับ ผมก็วางเครื่องที่พี่ก่ำมา ให้เขาจัดให้เหรอครับ
    หรือจัดซื้อไปให้เขาติดให้ ราคาแนะนำด้วยครับ เอาแบบไม
    หลุดหายง่าย ๆ นะครับ มีแบบให้ดูด้วยก็ดี

ขอบคุณทุกท่านครับผม

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ผมว่าถ้าใส่ไม่เป็นไปให้ร้านกระจกรถยนต์ใส่ก็ได้ครับ
    เค้าเก่งในเรื่องตรงขอบยางด้วย หรือเข้าศูนย์ไปเลยก็ได้

ผมเองเอาไปให้ที่ AUTOWAY ติด
    เค้าคิดค่าแรงผม 300 ครับ

5. WITSANOWA

953
    23
    0
    แนะนำทรงกันหน่อยซิครับ

แบบมูเก็น หรือ แบบห้าง อย่างไหนดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้