วันนี้ 10 ม.ค. ไม่ทราบว่า! "เทพนคร " ไปถึงไหนเเล้วค๊าบ? พี่น้อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TOO! KORAT, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    สนามตอนนี้เป็นไงม้างคับ.... เเล้วพี่คนที่มาโพสความคืบหน้าของสนาม หายไปไหนอ่ะคับ
    Souped Up จะทันไหมคับ เเล้วถ้าทัน จะสมบูรณ์หมดเปล่าคับ อยากเห็นความคืบหน้า
    เพราะว่าวันที่ 4 รุ่นพี่ผมผ่านไป เขาบอกว่า เหมือนเดิม ทั้งหมด ไม่มีอะไรคืบหน้าว่างั้นอ่ะ
    คงจะหยุดปีใหม่ มั้ง? เเต่วันนี้ วันที่ 10 เเล้วค๊าบพี่น้อง ไม่รู้มีว่าคนไปปรับปรุงอะไรยังคับ
    ยังไงช่วยอัพความคืบหน้าด้วยคับ พี่น้องชาว Rcweb จะได้รู้เเละมั่นใจสนามของคุณคับ

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ใช่ซี๊....รถแกพร้อมแล้วนี่... 5 5 +

ใช่ครับ อยากทราบความคืบหน้าเหมือนกันครับ..

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เท่าที่ทราบม ความคืบหน้าคงไม่มากไปกว่านั้นเท่าไหร่ อาจมีกำแพงเพิ่มจนถึงปลายเส้น ส่วนเรื่องอื่นๆน่าจะยังคงเดิมนะ เท่าที่มีคนบอกมานะครับ

สงสัยงานคงเหมืนองานสนามบินมากกว่า ส่วนงานอื่นๆรอให้สนามเสร็จสมบูรณ์มากกว่านี้

เท่าที่เข้าใจหากทำมากไปกลัวทำงานไม่ทันการจัดแข่ง อยากให้มีเรื่องระบบไฟให้ครบทั้งสนามมากว่า ดู Clip แล้วปลายๆเส้นไม่ค่อยสว่างเลย

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    มารอดูเผื่อมีรูป :D

5. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    สงสัยคงเอาเท่าที่พอวิ่งได้ พอจอดรถได้ละมั้ง

ใจรักยังไงก็ไปได้

เเต่ถ้าสนามพร้อมยังไงก็ดีกว่า

6. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    มาติดตามความคืบหน้าคับ

7. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    สงสัยคลองห้าจะเสร็จก่อนแน่เลย

8. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18

น่าจะเป็นแบบนั้นน่ะครับ เค้าคืบหน้ากว่าเยอะๆเลย

9. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    --- น่าจะไม่ทันนะ และ ก็น่าจะเลื่อนวันแข่ง ออกไปอีกเป็นรอบที่สอง เนื่องจากกำหนดวันจัดตรงกับ วันตรุษจีน พอดีเลย ......... คนกำหนดวันจัด เลือกวันได้ดีมากๆๆเลย ช่างไม่รู้อไรเลย ... เซ็ง ฉิบ ----

10. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    55 เสี่ยเก่ง คิดเหมือนกันแป๊ะ เลย

11. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ถ้าเปนวันตรุษจีน ผมว่าผมน่าจะไม่ได้ไปงานแน่ๆเลย หรือไม่ก็ต้องตามไปช่วงบ่ายๆเย็นๆ

12. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มาช่ยดันใครมีรูปสนามก็เอามาลงครับ

13. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ไหนๆๆก็เลื่อนมาเเล้ว1รอบ ลองเลื่อนออกไปอีกสักรอบจะเป็นไรไป ให้ทุกคนพร้อมเเละสนามพร้อมเต็มที่ได้ไหมคับ

14. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ว่าไปนั้น เเค่อยากทราบความคืบหน้าเฉยๆเห็นหายเงียบไป

15. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ที่ได้ยินมาก็ประมาณนี้คับพี่ ทำไงดี เฮ้อ คนไทย ไฟลนตูด

16. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ถ้ายังไม่พร้อมก็เลื่อนออกไปดีกว่านะคับ งานจะได้ออกมาดีคับผม

17. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    อยากรู้ว่าที่จอดรถเป็นไงงะ

เจองานเมื่อปลายปีเข้าไป

โคสอยากไปต่อเรย

18. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    เอาให้สนามพร้อมๆ รถพร้อมๆ คนดูพร้อมๆ จัดงานใหญ่ๆ ถ้าจะมันส์.....

19. TOO! KORAT

984
    29
    0
    55555555+ หัวแดงกันเป็นแถวๆ

20. TOO! KORAT

984
    29
    0
    น้นสิพี่เต้ บอกป๋าเคียล์หน่อย เลื่อนวันไปอีก ได้ไหม

21. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ว่างั้นหล่ะคับพี่ ไหนๆก็เลื่อนมา1ครั้งเเล้ว เลื่อนไปอีกสักครั้ง เพื่อความพร้อม จะเป็นไรไป จริงไหมคับ

22. Boy_Bnet

Boy_Bnet New Member Member

312
    0
    0
    ผมว่าสนามฝุ่นยังเยอะถ้ารถแรงๆวิ่งจะไม่เปงโตเกียวดรีฟเลยหรือครับ......ยังงัย
    ใครมีความคืบหน้าช่วยอัฟรูปให้ดูด้วยครับ...อยากรู้จริงๆว่าไปถึงไหนแล้ว.....อิอิอิอิ

23. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    เอ้าใครผ่านไปแถวนั้นเก็บรูปมาฝากเพื่อนๆด้วยนะครับผม

24. เสร็จแล้วค่อยจัดดีกว่ามั้งคับ

เอาให้สนามเหมือนในรูปที่ทำCGลงหนังสืออ่ะคับ

แบบนั้นค่อยน่าไปลองดูหน่อย

25. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0

ถ้าเลื่อน ไปด้วยกันมั้ยคับโอ๋ (แต่ติดตรุษจีน นี่ไปไม่มได้แน่นอน)

26. ^
    ^
    ^
    จัดไปคับพี่อาร์ท

ถ้าสนามเสร็จนะ อิอิ

27. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ข่าวสาร เป็นยังไงบ้างคับ พี่ๆคนไหนผ่านไปก็ เอารูปมาลงด้วยนาะค๊าบ

28. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++

ขับผ่านมา2รอบแล้วคับ ล่าสุดเมื่อวานนี้เอง .....
    ยังไม่เห็นทำอะไรเลอะคับ แล้วแบบนี้.....
    จะจัดกันยังไงได้หละเนี่ย อุตส่าห์รอดู.....
    เห็นโฆษณาซะใหญ่โต มาตรฐานสูงจัด.....
    เป็นแบบนี้เลี่ยนดีกว่าไหมครับ .......
    ไม่เข้าใจจริงๆว่าเลือกสนามนี้ เพราะอะไร........
    ปล.เสียความรู้สึกครับ

29. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ได้ข่าวว่าจะเลื่อนอีกรอบและก็จะย้ายกลับไปจัดคลอง 5 ไม่รู้ข่าวจริงหรือเท็จ หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้