พอดีว่าผมจะสั่งทำ Sticker แบบใหม่ ใครสน?

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    มีสมาชิกเรียกร้องมาให้เปลี่ยนแบบ ที่ติดกระจกบานหลัง คำว่า TOYOTA CROWN THAILAND อ่ะครับ จะเปลี่ยนเป็นแบบในรูปครับ เรื่องราคา ไม่รุครับ จะแจ้งอีกทีเพราะผมก็ยังไม่ได้ไปให้ที่ร้านเค้าดู เรื่องสี ก็จะลองทำมาดูก่อน ล่ะกันครับ เด๊ยวจะเอาแบบมาโชว์ให้ดูก่อน แล้วก็ค่อยสั่งกันครับ

แล้วท่านใดที่ยังไม่ได้ Sticker วงกลม ก็สั่งได้น่ะครับ

รายชื่อผู้ที่สั่ง ผมจะเอาเป็น 3M ราคา 170 บาท ทั้งแผ่นเลยน่ะครับ เพราะคิดว่ามันน่าจะสวยกว่าอ่ะครับ แต่ถ้าใครอยากแบบธรรมดาก็บอกล่ะกันน่ะ

แบบยาว
    1.พี่เอก
    2.พี่โชกุน
    3.พี่เด่น
    4.พี่จิมมี่
    5.พี่ฐา
    6.พี่โน๊ต
    7.ปุ่น
    8.ดอน
    9.พี่โบ๊ท
    10.ปิ่น

แบบกลม
    1.พี่ฐา
    2.พี่โน๊ต
    3.พี่จิมมี่
    4.ปุ่น
    5.พี่ต้นหอม

เช็คชื่อหน่อยน่ะครับ ถ้าใครอยากได้แบบไหนแล้วผมยังไม่ได้ลงชื่อ ก็เตือนด้วย เพราะของที่มีอยู่ตอนนี้กับตัวก็ตามรายชื่อเลยครับ เรื่องของเรื่องจะได้สั่งเพิ่มครับ ไม่งั้นเด๊ยวมิตติ้งไปแล้วไม่ได้ของจะหาว่าผมไม่ได้บอกไม่ได้น่ะคร้าบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2009
  2. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    แล้วแต่พิจารณาครับ ฮิฮิ

ผมผ่านเกณฑ์ยังครับ...ถ้าผ่าน จอง สติกเกอร์วงกลม 2 อัน และแบบใหม่แปะหลัง 1 อันก่อนเลย ชอบมากๆ

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เอาครับ เอา........

4. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    ทำ ไดอัต ได้ไหมครับ

5. notejeab

notejeab New Member Member

65
    0
    0
    เอาด้วยครับ สนใจ

6. pai2518

pai2518 New Member Member

10
    0
    0
    สนใจครับพี่สั่งอย่างไรครับได้กี่แผ่นครับและกี่บาทครับจะได้เอามาติดโชว์ชาวลพบุรีครับพี่อยากได้อย่างแรง

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    สวยๆ เอาแบบวงกลมให้ผมด้วย

8. DON_SF

636
    0
    0
    แบบในรูปที่ผมให้ดู ที่ใช้แปะกระจกด้านหลังอ่ะครับ ผมจะลองไปคุยกะที่ร้านดูก่อนน่ะครับ ว่าทำไดคัต อ่ะแผ่นล่ะกี่บาท แต่ถ้าเป็นแบบ วงกลม คู่ล่ะ 100 แต่ถ้า เป็นของ 3m ผมยังไม่เคยทำครับ จะถามราคาถ้าเป็น 3m มาก่อนล่ะกันน่ะครับ ถ้ามัน คู่ล่ะ 100 เหมือนเดิมก็ดีไปครับ 5555

9. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ขอบคุณครับดอน ที่เป็นธุระให้ชาวคราวน์

10. DON_SF

636
    0
    0
    เรื่องเล็กน้อยครับ เวลาว่างเยอะครับ อิอิอิ

11. DON_SF

636
    0
    0
    วันนี้ไปที่ร้านมาแล้วครับ ได้ราคามาดังนี้ครับ

Crown Thailand ขนาด 4.5 X 15 นิ้ว ครับ
    1. 3M ทั้งแผ่น 170 บาท
    2. 3M เฉพาะ มงกุฏ 110 บาท
    3. ธรรมดาทั้งแผ่น 100 บาท

Sticker วงกลม
    1. 3M ทำไม่ได้ครับ รายละเอียดเยอะ และ ลายเล็กไป ทีร้านบอกว่า ตัดไม่ได้
    2. ธรรมดา คู่ ล่ะ 100 ครับ

แบบ วงกลม ผมสั่งไป 5 คู่
    1.พี่ฐา
    2.ปุ่น
    3.พี่ต้นหอม
    4.พี่จิมมี่
    เหลือ 1 ใครมาวันมิตติ้งก็เอาไปล่ะกันครับ หรือถ้าใครอยากได้เพิ่ม สั่งได้ครับ

แบบ Crown Thailand ยังไม่ได้สั่ง รอการพิจณาของทุกท่านก่อนว่าต้องการ Choice ไหน ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2009
  12. DON_SF

636
    0
    0
    ลืมบอกไปครับ ว่าเป็น งาน ไดคัท น่ะครับ

13. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ผมด้วยสิ

14. Poon133

132
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่ดอน ช็อกโกแลต....ส่วนแบบยาว แบบไหนก็ได้ครับ เอาหมด ฮิฮิ

15. DON_SF

636
    0
    0
    โทษทีพี่ลืมไป 555

16. DON_SF

636
    0
    0
    ใครเอาแบบยาว แปะหลังรถ ขอรายชื่อด้วยครับ
    1.พี่ฐา
    2.ปุ่น
    3.พี่โน๊ต
    4.พี่เด่น
    5.พี่โบ๊ท
    6.ดอน

ใครอยากก็สั่งมาครับ

17. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    ผมด้วยสิ!!!!!!!!!!! :mad:

18. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ด้วยคน....นะนะนะ

19. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    แน่นอนอยู่แล้ว..จัดมา

20. DON_SF

636
    0
    0
    " อย่าโกรธกันเลย ยกโทษให้ฉันถ้าทำผิดไป" ผมนี่มันน่าจิงๆ ลืมซะได้ อิอิอิ

21. DON_SF

636
    0
    0
    พี่เอาไปติดเบนซ์ใช่ป่าว ชัวร์น่ะ อิอิอิ

22. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    AM SURE

23. DON_SF

636
    0
    0
    พรุ่งนี้ผมจะไปสั่ง แล้วน่ะ ใครจะเอาเพิ่มโปรดบอกด้วยครับ

24. DON_SF

636
    0
    0
    พี่ ของที่รออ่ะมาแล้วน่ะพี่ มิตติ้ง เตรียมรับได้เลยครับ

25. Poon133

132
    0
    0
    เอาคร้าบบบ...ไม่ได้แต่งอะไร ก็แปะติ๊กเกอร์ไปก่อน ฮ่าๆๆ

26. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    ...ขอบคุณครับ คราวนี้ไม่ให้ใครแล้วน่ะ จะได้หล่อมั่งแล้ว :p

27. DON_SF

636
    0
    0
    ได้หล่อแน่พี่ แต่อยากให้ดูดีๆก่อนเจาะอ่ะคร้าบ เรามีตัวอย่างของ JZ 13 สองคันแล้วน่ะ

ส่วนตัวผมว่าเจาะห่างจากคิ้วโครเมี่ยม 1 นิ้วก้อย กำลังสวยน่ะผมว่า

แต่ไม่เป็นไรครับ วันมิตติ้งมีตัวอย่าง ให้ดูครับ ใครไม่มางานนี้ อดเจอ MS-137 แน่ๆ

28. notejeab

notejeab New Member Member

65
    0
    0
    3m ก็ดีนะแต่ถ้าจะแกะออกจะยากป่าว
    ผมเพิ่มสติกเกอร์วงกลม สอง อันครับ

29. DON_SF

636
    0
    0
    ตัดมาเรียบร้อยแล้วครับ 10 อัน ไม่รุว่า ทุกคนจะชอบมั้ย แต่งคงแก้อะไรไม่ได้แล้วล่ะคร้าบบบบ ตัดมาแล้วนี่คร้าบบบ

30. DON_SF

636
    0
    0
    เก็บเผื่อให้แล้วครับพี่ มิตติ้งเจอกันครับ

ปล.พี่ถามหน่อยยกแต่กระดองมา มันต้องตัดมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้