นอกเรื่องหน่อยครับ เเนะนำร้านอาหารย่านบางนาให้ทีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย มรดกพ่อ, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เเถวบางนา ศรีนครินทร์ อ่ะคับ ไปกัน 1o กว่าคนอยากได้เเบบเป็นห้องคาราโอเกะกว้างๆ อ่ะคับ เเละก็ปิดดึกๆหน่อย ถ้ามีเบอร์ติดต่อจักขอบพระคุณมากเลยครับ :p

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    10 คน + คาราโอเกะ ก็ใบไม้ร่าเริง หรือไม่ก็ 13 เหรียญก็ได้ครับ

ผมว่าโอเคอยู่ครับ

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ร้านใบไม้ร่าเริง ก่อนถึงเซ็นทรัลบางนา ;)

4. มรดกพ่อ

2,307
    29
    0
    ใบไม้ร่าเริงเห็นมันเจ๊งไปเเล้วอ่ะครับ

ขอบคุณครับผม ท่านอื่นมีอักไหมง่า

5. กระท้อน ครับ เคยไปแต่นานนนนนนนมากแล้ว เห็นมีห้องคาราโอเกะด้วย หิหิ...

6. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    ถ้าอย่างงั้นเป็นตู้คาราโอเกะหยอดเหรียญที่เซ็นทรัลไหมครับแน็ท คนละห้องไปเลย :D

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    กระท้อนผมว่า โอเคเลยนะ อาหารก็ใช้ได้อะ

8. มรดกพ่อ

2,307
    29
    0
    ขืนยัดไปสิบกว่าคนคงได้ร้องอย่างอื่นล่ะคับ อิอิ

9. มรดกพ่อ

2,307
    29
    0
    ตกลงไปจองกระท้อนไว้เเล้วคับ เหลือห้องใหญ่ห้องสุดท้ายพอดี ขอบคุณทุกท่านคับบบ

10. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    อ้าวใบไม่ร่าเริงเจ๊งเเล้วหรอ

11. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เฮ่ย...พาสาวที่ไหนไปร้องเกะเนี่ยเฮีย

ไม่มีชวนอ่ะ วันนั้นเข้าไปหาที่ร้านก็ไม่อยู่ ยังไงกัน

12. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    แล้วตอนนี้ดาวเค้าทำงานอะไรอยู่ที่ไหนครับแนท ไม่ได้คุยกันนานมากแล้ว

13. AWD_IMP

1,260
    29
    0
    นั่นสิครับ ผมเองก็เพิ่งรู้จากกระทู้นี้ บรรยากาศดีนะร้านนี้ผมชอบเลย
    แต่เห็นตรงเกษตรศาสตร์ก็มีร้านใบไม้ร่าเริงเหมือนกัน ไม่รู้เค้าย้าย
    ไปจากบางนาแล้วไปเปิดแถวเกษตรรึเปล่า หรือว่ามันเป็นอีกสาขานึง
    หุหุ

14. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    EVERRICH ถ.ศรีนครินทร์ เยื้องซีคอน
    ปากซอยจะเป็นร้านหมูกะทะอะไรซักอย่างแหละค่ะ

ไปมาแล้ว โอเคมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้