เนื่องจาก ซานติก้า ผับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เห็นว่า มี อีโว 7 จอดอยู่คัน ยังไม่มีเจ้าของไปรับคืน

หวัง ว่าคงไม่ใช่คนที่รู้จักนะคับ

ถ้ายังไง ขอให้หายไวๆ ละกัน

น่ากัวจิงๆ

2. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    EVO เนี้ยไม่รู้เหมือนกันว่ายังงัย เป็นห่วงเหมือนกันว่าจะเป็นคนรู้จัก
    แต่ MRS ใน siamspeed บอกไว้ " อยู่ icu ดูอาการอยู่ แต่ปลอดภัยแล้ว "
    ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ด้วย สำหรับผู้บาดเจ็บ ขอให้แข็งแรงเหมือนเดิมเร็วๆครับ

3. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ขอแสดงความเสียใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นด้วยคนครับ

ขอให้ทุกๆ ท่านหายจากอาการบาดเจ็บเร็วๆ ด้วยครับ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขอให้ทุกคนปลอดภัยครับ

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สยองสุดๆ เสียใจด้วยครับ

6. stepbeau

stepbeau New Member Member

38
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

7. Win Ae 92 DraG

Win Ae 92 DraG New Member Member

2
    0
    0
    ที่พูดถึงนี่ ใช่ อีโว สีขาว ล้อ ce28 ใช่มั้ยคับ

ถ้าใช่ รถเพื่อนผมเองคับ เจ้าตัวไม่เปนไรแล้วคับ ตอนนี้รักษาแผลไฟไหม้อีกนิกหน่อยก้อหายแล้วคับขอ ขอบคุณ ทุกๆคนที่เปนห่วงนะคับยังไงก้อฝากแวะไปเยี่ยมเยือน บอร์ดของพวกเราด้วยนะคับ www.rcweb.net/optimum ขอบคุนคับ

8. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

ค่อยสบายใจหน่อยครับ

แต่ถึงยังไงขอต้องขอแสดงความเสียใจอีกครั้ง ด้วยครับ...!

9. hunter01

hunter01 New Member Member

87
    2
    0
    รถน้องเก๊ต mgb garage ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้