อยากดูรูป R11 ฐพ-5400 จังเลยครับผม ปัจจุบันเป็นสีดำ สวยมากขอบอก

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อิๆ :D

จัดให้ชมหน่อยซิครับ พี่ตามมมมมม :D

R11 สีดำ เจอะน้อยนะ แล้วแต่ละคันสวยตลอด :D

ยัง ไง จัด ให้ ชม หน่อย จะ ดี กว่า นะ ครับ หลายๆ คน รอ ชม คราป

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รอก่อนนะจ๊ะน้องตูน ยังไม่ได้ล้างรถเลยอ่ะ แถมดูดีๆแล้ว มันแปะโลโก้หน้ารถเบี้ยวๆ อ่ะ อิอิ :D

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ชอบรูปลายเซนต์พี่ตามจิงๆ หวานซะ

4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากเหงแล้วเหมือนกันครับ

อยากทำสีบ้าง

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอชมมั่ง

6. mommamz

964
    4
    0
    Happy New Year 2009 ค๊าบ

อ่ะ ดูเล่นๆ ไปก่อน ถ่ายมาตะกี้ก่อนเข้าบ้าน แล้ว ตัวเต็มจะตามมาอีกที

:D

7. Udong

319
    0
    0
    โหย หล่อ เท่มากมายครับพี่

หืมๆ

เด็ด

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สวยครับ อย่างนี้เจ้ากิ๊ปเล็กก็ขาดฝาแฝดแล้วดิ

10. Udong

319
    0
    0
  11. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ ตาม อยาก ดู เต็มๆ

12. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    หล่อดีจังครับ อิอิ ชอบๆ

13. tOon`

2,324
    43
    48
    ได้ ข่าว แว่วๆ มา ว่า พี่ เขา จะ เปลี่ยน เบรค และ เปลี่ยน ล้อ ใหม่ ครับ คราว นี้ พี่ เขา กะ ว่า ใส้ แม๊กซ์ 18 กว้าง 9 นิ้ว เบรค จาน 355 มิล พร้อม คาลิปเปอร์ ats ครับผม คราวนี้ ละโหด โคตรๆ ไม่มีการเบรคไม่อยู่แน่ๆ คราปปปปป

14. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: รถ พี่ ก็ หล่อ ใช่ ย่อย นะ ครับ พี่ เคย เห็น เทพ เลย

15. mommamz

964
    4
    0
    โครงการนี้คงอีกนานอ่ะ ตูน ตอนนี้ต้องทำเพลาก่อน :cry: เฮ้ออ!!

รูปยังไม่ได้ถ่ายซักที รออีกหน่อยเน้อ อิอิ :D

16. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    รถใครหว่า กิ้ว ๆ สวยจังเลย...........เจอกันคราวหน้ากิ๊ฟขอขับตามหลังรถพี่บางแล้วนะ..........อยากตามรถสวย

17. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สวยจังเลยๆๆๆ วันนี้เจอะตัวเป็นๆบนโทล์เวยด้วยนะ แต่งแบบนี้ต้องมีทุนเท่าไรครับ...คุณตาม อยากสวยบ้างจัง...แต่ผมชอบ ไอ้ตัวชมพู๊ชมพู ที่ห้อยโหนอยู่ข้างหลังจังเลย...ครับ เพ่...

18. mommamz

964
    4
    0
    ผมทุนน้อยไม่ค่อยมีตังหรอก มีแต่ของแตนๆ ราคาไม่แรง อ่ะครับ

แล้วก็ ไอ้ตัวชมพู๊ชมพู เอาไว้คอยเฝ้ารถ อิอิ :D

19. Bignui

135
    0
    0
    วันไหนเจอะกันอีก คงไม่รังเกียจถ้าจะทักทายนะครับ...(ปล.อย่าตกใจนะครับ...)

20. mommamz

964
    4
    0
    สงสัยต้องคอยระวังตัวซะแล้ว มีคนจะทักทาย อิอิ :D

21. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: งั้น ตูน ขอ รั้ง ทาย และ กัน นะ รถ บ้าน เดิมๆ คง จะ ขับ ตาม ไม่ ทัน

22. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่ตามครับ เอารูปมาโชว์ได้แล้วพี่ รถสวยๆให้คนอื่นนเค้าชื่นชมด้วยสิ แต่ผมเห็นมาแล้ว ขอบอกว่า สวยจิงๆ โดยเฉพาะ กันชนหน้าปิดรูไฟหน้าได้เนียนจิงๆ [ :D:D:D /COLOR]

23. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ดูดุโคตร,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,สวยมากคับ

24. mommamz

964
    4
    0
    มาแว้ววววครับ อิอิ :D

ตัวสุดท้ายนี่แถมให้ อิอิ :D

25. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ดุมากๆเลยคร้าบ สวยๆ :D:D

26. Bignui

135
    0
    0
    พันธุ์อะไรครับ..เพ่

27. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เหนเเล้วคิดถึงอดีตดำๆ...เหมือนกาน

28. mommamz

964
    4
    0
    อยากรู้เหมือนกัน รอผู้มีวิชามาบอกละกัน อิอิ :D

29. tOon`

2,324
    43
    48
    เดี๋ยว จะ เอา ให้ หนี ไม่ ออก เลย รถ ดุๆ เนีย งั้น รถ บ้านๆ จะ ขอ ดูด ตูด นะ พี่ ตาม

ถ้า คุณ แน่ อย่า แพ้ SR18DE เดิมๆ 555+

ปล. เห็น ไหม ละ สี ดำ เด็ด ดวง ขนาด ไหน

30. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    หล่อจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้