ราคาโคมไปหน้า

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย EG8, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EG8

EG8 Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่องราคา + รายละเอียด โคมไฟหน้าและหลอดหน่อย (อยากได้โคมพลาสติก)

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    โคมพลาสติกจะใช้หลอดกับโคมเดิมบ้านเราไม่ได้ หลอดโคมพลาสติกรหัส 702K (บ้านเรา H4) ถ้าหลอดโคมพลาสติกแต่ง อย่างของ Raybrig จะเป็นรหัส 702Krs

โคมพลาสติกรู้สึกจะไม่มีกิ๊ปยึดด้านบนเหมือนโคมแก้ว (อันนี้ลองเช็คอีกที ไม่แน่ใจครับ)

ราคาโคมพลาสติก+หลอดเดิมๆ ประมาณ 1 พันต้นๆ หลอดแต่งโคมพลาสติก มือสอง คู่นึงประมาณ 600-800 บวกลบนิดหน่อย หลอดเดิมโคมพลาสติก ประมาณ 300 บาท

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นเลยครับละเอียดยิบ

4. chalermkiat

chalermkiat New Member Member

25
    1
    0
    พวกหลอดนี่เราสามารถไปหาซื้อของเทียมที่วรจักร จะมีมั้ย

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    หลอดโคมพลาสติกใช่มั้ยครับ? อาจจะต้องเดินๆหาหน่อย หรือถ้าให้ดี ลองเข้าไปดูลิงค์นี้ครับ => http://board.eg3d-club.com/index.php?topic=350.0 เป็นหลอดซิ่งใส่โคมพลาสติก ของใหม่

หรือยังไงก็ลองดูๆพวกหลอดมือสองก็ได้ครับ ในหน้าซื้อขายก็มีมาเรื่อยๆนะ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้