++ ขอคำแนะนำครับ กำลังจะทำ Sunroof ++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย xxy, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    พอดีได้ Sunroof ของ EK4 มาน่ะครับ
    ช่วยแนะนำอู่ดีๆหน่อยครับ และวิธีการจัดวางด้วยครับ
    ใครมีประสบการณ์แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณมากมายครับ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    อู่ ที่รับทำ ซันรูปทั่วไปครับ
    วิธีทำ ตัด หลังคาเดิม กับ หลังคา รูป ต่อ กัน ตั้งแต่ หลัง รูป เป็นต้นไป ก่อนมันจะโค้งลง
    ส่วนด้านหน้า วางตามตำแหน่งเดิม ของ หลังคาเลยครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มาดบอดี้ วัชรพล ครับ

4. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    มีอู่แนะนำอีกไหมครับ

อยู่แถวลาดพร้าวครับ

5. N@KY

N@KY New Member Member

11
    1
    0
    โทรมาคุยกันเลยดีกว่าครับ หรือมาดูก็ได้ รถผมกะลังทำอยู่พอดียังไม่ได้ประกอบเลยอ่ะครับ อยากแนะนำด้วย 0864078134 นกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้