รบกวนพี่ๆแนะนำเรื่องทะเบียนรถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย sine-vanza, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    ตอนนี้ต้องการหาทะเบียนมาสวมรถAE90 เป็นรถของญาติครับจอดทิ้งไว้หลายปีแล้วอยากจะเอามาใช้งานครับแต่มีปัญหาเรื่องทะเบียนนี่แหละครับ
    รบกวนพี่ๆช่วนแนะนำด้วยนะครับ เสียดายรถครับ:cry:

2. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    เอาไปจดทะเบียนใหม่ไม่ได้หรอคับ??

3. CODE L

CODE L New Member Moderator

61
    2
    0
    แจ้งใช้งานจดใหม่น่าจะได้น้ะครับ แต่ต้องมีเล่มเดิมหลักฐานเดิมไปที่ขนส่งด้วยน้ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้