-----> นอกรอบ นอกรอบ นอกรอบ <-----

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 7 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สืบเนื่องจากมีผู้กล่าวถึง "เบยลาว" จนเป็นเหตุให้เกิดการสนับสนุนขึ้น :D:D

ดังนั้นสิทขออนุญาต(ท่านผู้ปกครอง:p)นัดเพื่อนๆ meeting นอกรอบเพื่อพิสูทธิ์ว่า เบยลาว นี่มันคืออะไร

นัดวันเสาร์ที่ 17 มกราคมนะครับ ที่ Shades of Retro ซ.ธารารมณ์ ทองหล่อ ร้านที่เคยไปต่อกันหลังกินส้มตำไก่ย่างนั่นละ

ตั้งแต่เวลาแดดร่มลมตกเป็นต้นไป . . . จนเค้าปิดไล่

แนะนำให้จอดรถที่ทองหล่อแล้วเดินเข้ามานะครับ

หรือจะลองวนเข้ามาดูในซอยก่อนก็ได้ (ในซอยมันที่จอดน้อยไปนิด)

แผนที่ใหญ่ไปนิด...จะได้ดูง่ายๆ:D

ปล. สำหรับผู้ที่ไม่เคยไป ร้านนี้ไม่มีอาหารและเหล้าแบบเปิดขวดนะครับ

มีแต่ สารพัตคอคเทล - เบียร์ - ชา - กาแฟ - สาวๆ - หนุ่มๆ :p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2009
  2. SiTh_omac

795
    11
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2009
  3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แล้วจะขออนุญาตผู้ปกครองดูก่อนนะคะ ฮาๆๆๆ:D

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    " เบยลาว" พร้อมแล้วคับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรก็ไปแน่นอนครับ อยากลอง " เบยลาว " เหมือนกัน

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เหมือนจะติด แต่ก็จะไปน่ะ อิอิ

7. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    แล้วเจอกันครับ :D

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ไม่พลาดครับพี่ท่าน ชวนเพื่อนสาวๆ ของท่านมาด้วยก็ได้

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อ่าว นานๆ มี ที นอกรอบ รึ นอกกรอบ ฮ่า ฮ่า เจอกัน คร้าบบ ท่าน สิท ถ้าติดอะไร ก็จะไป ให้ถึง 555
    -
    ปล. คิดถึง ล้อขาว ในรูป จิงๆ :cry: :cry:

10. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เมาไม่ขับ [แล้วจะกลับยังงัย] นะคร้าบ

11. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    คิดว่าตี2-ตี3แทคซี่ก็ยังมีวิ่งอยู่นะป๋า :D:D

12. NOI_2001

NOI_2001 New Member Member

36
    2
    0
    ไม่น่าจะพลาดคับ...

13. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    แล้วผมไปกินอะไรได้เนี่ย

14. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    นั้นดิ
    มิ้ง เหล้าไม่สูบ
    บุหรีไม่กิน

แฮะๆๆ

15. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ชา กาแฟ ช็อคโกแล็ต และ ม็อกเทล ก็มีครับ :D

16. SiTh_omac

795
    11
    0
    เริ่มได้เบาะแส:D:D

17. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ดื่มขับรถระวังๆกันด้วยนะคร้าบ อย่าลืม "ตั้งสติ ก่อนสตาร์ท"

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ป๋าสิท

แย้วเบสจากินอารายอะ

เบสกินแต่ นม โฟ มดอะ (ดาราป่าวฟระเนี่ย) โฟโมสๆๆ งุงิงุงิ

ฮ่าๆๆๆๆ

ถ้ามะติดออาราย ไปแน่นอนงิ๊ๆๆๆ

เด่วเอา โฟโ ม๊ด ไปด้วย ไปกินนม ฮ่าๆๆๆๆ

19. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปด้วยได้ป่าวครับ แต่คงต้องเอาผู้ปกครองไปด้วยไม่งั้นคงอยู่ได้ไม่ดึก

20. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    นมเย็นที่นี่อร่อยนา :D:D

21. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    มาเลยครับ :):)

พาผู้ปกครองกันมาด้วยก็ได้นะ

เพราะเท่าที่สังเกตมาพอเค้าเริ่มจัดตั้งสมาคมแม่บ้านได้เค้าก็จะไม่ค่อยว่าเราเท่าไร :D:D

22. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ชักคึกคักแล้ว แต่ว่านั่งข้างล่างได้ไหม กลัวไฟไหม้วะ

23. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ไปด้วยคนนนน

24. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ช่ายๆ ยิ่งใกล้สถานที่เกิดเหตุเดิมด้วยดิ

25. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    พลาดอีกแล้ว ไปตจว.สัมมนาอะ เซ็งเลย

26. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พี่สิทคะ วาอยากไปทำบุญให้พี่โก้กับพี่ต่ายคะ

แล้วจะเล่าให้ฟังตอนไปนอกรอบนะคะ:D

27. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ กุ เคลีย กะเมีย เรียบร้อย เจอกัน แน่นอน

28. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ดูแผนที่แล้ว งง ร้านอยุ่ไหน ธารารมณ์ 2 อะหรอครับ
    ไม่เห้น วงร้านให้ดูเลย

29. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    มะรุ้หละ งานนี้ ไปด้วยคน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    นั้นดิ ผม ก็กลัวด้วย อ่ะ เดียวสาวๆ จะอด เสียใจกันไม่ไหว อ่ะ (ถ้าเป็นไรไปละแย่เลย) :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้