พี่เจี๊ยบขอความช่วยเหลือหน่อย

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Smother, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    พี่เจี๊ยบครับ
    หาโข่งหลัง 48 2 ช่องใส่ ให้หน่อยดิครับ
    เซี่ยนมากเลยครับพี่
    หรือใครมีสงเคราะห์ผมทีคับ
    ขอบคุณครับ

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

เอาไปใส่ 05h หรือ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอาไปใส่เทอร์โบอะไรครับ ????~ บอกด้วย ถ้าเป็น ยอดใบหลังเล็กกว่า 58 เสียใจด้วยครับ มิมิ

4. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อยากได้ 2 พอร์ท มั่งอ่ะครับ พี่ หาให้ได้ไหมครับ อยากให้ต้นมาไวอีกนิดหน่อยครับ

5. Smother

1,573
    2
    0
    ใส่ hx05h ครับ อิอิ
    ไม่ใช่ครับ hx35 ครับพี่เจี๊ยบ
    อย่าไปหลงตามพี่น้องแกครับ ผมยังไม่มีตังค์ซื้อลูกปั๊มใหม่

6. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    มีโข่งหลัง 2 พอร์ท เบอร์ .58 ใส่ 07-10 มั้ยครับ ขอบคุณครับ :D

7. Smother

1,573
    2
    0
    หวัดดีคุณเชฐ volvo + 4d56 เหรอครับ แหล่มเจงๆ

8. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    ไม่ค่อยแหล่มเท่าไรหรอกครับครับ รถผมวาง 4D มานานแลเวครับพี่ก้อง :D

9. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    volvo ตัวแรงครับ อิอิ

10. Smother

1,573
    2
    0
    พี่เจี๊ยบว่าไง มีมั้ย
    หรือหาให้อยู่

11. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไม่มีอ่ะคับผมเอามาจากพี่หนุ่มเทอร์โบน่ะคับ ลองโทรไปสั่งแกดูครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้