ถ้ามีแข่งแดร็ก กับแข่งเซอร์กิตตรงกัน เพื่อนอยากไปชมไปแข่งแบบไหนครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อยากรู้เหมือนกันว่าชอบแบบไหนมากกกว่ากันครับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แดร๊ก ไม่ค่อยมีภาพกีฬามันๆ อ่ะพี่เจี๊ยบ

เซอร์กิจ น่าดูกว่านะผมว่า

ลุ้นดี

แต่ก็แล้วแต่คนชอบอีกอ่า ผมว่า

3. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    มาแอบดู .......

4. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ผมชอบดูทั้ง2แบบ แต่ชอบดูคอสมากกว่าลุ้นดี

5. kangaroo_41

kangaroo_41 New Member Member

9
    0
    0
    ชอบดูเซอกิตมากกว่าครับ ลุ้นได้ยาวๆ ดี โดยเฉพาะตอนที่รถแรงๆ บี้กัน

6. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    "DraG OnLy" กว่าจะลงแต่ละวิสุดๆ ครับ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ได้หมดหละครับ

8. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สาด ลุ้ให้กูกลิ้งอ่ะดิ ไอ้เก่ง.555++

9. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    รักจะซิ่ง ก็อย่ากลัว กลิ้งกับตาย น่ะคับโค้ช ..........

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กลัวที่ไหน.... ฝืมือไม่มี คงไม่รอด 7 สนามมาได้หรอกครับ คริคริ

11. Chalee Chalee

21
    0
    0
    สนามที่ 8 จะรอดูน่ะคับโค้ช ....

ว่าจะรอดแบบหวุดหวิด หรือ รอดแบบขาดลอย .........

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    .5555 +++ เสียใจครับ ปีแรกและปีเดียวก็พอแล้วครับ ได้ที่ 3 ของประเทศ ก็ภูมิใจแล้วครับผม

ปีหน้าเจอกันที่พีระดีกว่าครับ อยากได้ถ้วยพระราชทานครับ............ขอบอก

13. Chalee Chalee

21
    0
    0
    จะปีไหนไหน ก็คงไม่ได้เจอกันหรอกคับโค้ชชชชชชชชช ....

เป็นกำลังใจให้โค้ช ในทุกสนามน่ะคับ ไม่ว่าจะสนามหญ้า หรือ สนามดิน ......

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เออ ขอบใจ

15. Chalee Chalee

21
    0
    0
  16. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ 555555555...............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้