วาง d15b เนียนๆๆๆ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย parata, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. parata

parata New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนพี่ๆเพื่อนๆในคลับหน่อยครับว่าจะว่าเครื่องอู่ไหนดีครับเอาแบบเนียนๆ แล้วถ้าวางแล้วอุปกรณ์ที่จะได้ในการวางควรได้อะไรบ้าง และควรเปลี่ยนอะไรบ้างอย่างเช่นดิสเบรดหรือสายพาน ลืมบอกครับว่าเครื่อง d15b นะคับ รบกวนด้วยนะค๊าบบบบบบบ

2. stuck00

stuck00 New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้ด้วยอีกคนคับ รอคำแนะนำจาพี่ๆคับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มีอยู่หลายอู่ครับลองพิจารณาดูครับทั้งเรื่องราคาและบริการ
    แต่ส่วนตัวผมผมทำที่สิงห์วัชรพลครับ

4. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ลอง search ดูข้อมูลหลายๆที่ครับ หลายที่เลย

5. tOb•EG

tOb•EG New Member Member

25
    1
    0
    ลองโทรคุยดูครับ 089-5008840

รับรองละเอียด วางเครื่อง วายครบ + รับประกันให้ด้วย ไม่ฟันแน่นอนครับอยากรู้อะไรลองโทรเลยพี่เค้า

กันเองมากๆ บอกว่าได้เบอร์มาจากต๊อบก็ได้ครับ บริการดี ไม่วางก็ไม่คิดตัง ถามได้ทุกอย่างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้