ทำสีใหม่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย วุ่นวายจัง, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    จะถามพี่ๆสมาชิก 3D ว่าหากจะทำสีใหม่ทั้งคัน(อย่างดี)ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ...
    และหากจะเปลี่ยนผ้าเบาะคู่หน้า-หลังต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ.....
    หากแนะนำสถานที่ได้ยิ่งดีครับ..ขอบคุณมากครับ

1. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เอาราคาแบบค่อนข้างดีละกันครับ35000+
    มันก็แล้วแต่ว่าจะเลือกทำแค่ไหน ภายนอกอย่างเดียวหรือภายในด้วยห้องเครื่องอีกอยากได้แบบไหนละครับ
    ส่วนภายในก็มีหลายลายครับถ้าชุดเล็กแค่เบาะหน้าหลังแผงข้างก็ไม่เกิน10000ครับแล้วแต่จะเอาลายไหนนะครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้