เรื่องที่ทำให้ยิ้ม และหัวเราะบนบอร์ดนี้

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ApoumEk, 15 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ApoumEk

ApoumEk New Member Member

68
    10
    0
    ทุกครั้งที่มีกระทู้ใหน ที่มีพี่โสเข้ามาตอบหรือแนะนำ มันจะมีคนมาแซวพี่โสให้ตลกเช่นพิมผิด หรืออื่นๆแล้วมีโต้ตอบกันไปมาทุกครั้งที่อ่าน แล้วฮาดีบางครั้งก็หัวเราะออกมาเลย ผมว่าเป็นสีสันของบอร์ดจริงเลยอิอิ

ปล.ขอโทดพี่โสนะครับถ้าล่วงเกินหรือพิมอ่ะไรผิดไป (ไม่ได้หาว่าพี่เป็นตัวตลกนะครับ)แต่ทำให้หัวเราะจริงๆ:D

beer_beer ถูกใจสิ่งนี้
  2. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    อิอิ

3. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    อ่ะนะ.....แกก็โดนไปทุกที่ล่ะครับ...แบบว่าแกเป็นที่รักของคนในนี้อ่ะ....ก็โดนหนักหน่อย

4. ApoumEk

68
    10
    0
  5. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ซะงั้น

6. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    พี่โสเป็นพี่ที่น่ารักมากครับ ให้ใจกับน้องๆสุดๆ :D

7. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ผมเจอพี่เข้าครั้งแรกยังชอบแกเลย

8. ในบอร์ดยังแค่ส่วนน้อยครับ นั่งกินเหล้าด้วยกันฮาขี้แตกกว่านี้เยอะ 555+

วีระกรรมแกเย๊อะคร้าบ ผู้ชายคนนี้ไม่ธรรมดา

9. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    ลูกพี่ผมเองครับ:D:D

10. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0

ตามนั้นครับ up+1:D

11. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    บางครั้งแกก็เจอศิษย์ล้างครูคับ อิอิ:D:D

12. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    รักหลอกจึงหยอกเล่น :D

13. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    สุดยอดวัยรุ่น ครับ :D

x1542 ถูกใจสิ่งนี้
  14. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    แกเป็นที่รักของทุกๆๆคน ครับ :):)

beer_beer และ x1542 ถูกใจสิ่งนี้
  15. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เมื่อไหร่ถึงวันเกิดพี่โสอีก ค๊าบบบบ

beer_beer และ x1542 ถูกใจสิ่งนี้
  16. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ถึงจะแซวบ้าง แต่ก้อเคารพแกเสมอ รู้จักเด็กรู้จักผุ้ใหญ่ ไม่เคยปีนเกลียว พวกเราต้องดูแลแกให้ดีๆจะได้อยู่กะเราไปนานๆ ว่าแต่เพ่โสแกมีศิษย์ ด้วยเหรอคับ? อ่านแล้วดูรู้สึกว่าเนรคุณยังไงก็ไม่รู้ อิๆ

17. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ไหนๆๆๆๆ

ครัยแกล้งพี่ผมคร๊าฟฟฟฟ :D

18. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    จิงหรอเนี่ย

ไม่ทันได้สังเกตุอ่ะ

19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เอ้า!!! กระทู้ไรว่ะเนี้ยพึ่งเข้ามาเห็น เลื่อยๆ ง่ายๆ ยังงัยก็ได้ครับ สำหรับผม

แต่ผมไม่ใช่ โส เชิญนะคร้าบบบบ :D

20. ApoumEk

68
    10
    0
    แกคงเป็นที่รักจริง ผมมานั่งอ่านบางกระทู้ยังเห็นเพือ่นๆๆพี่ขับรถจาก กทม ไปหาแกที่ระยองเลย บางทีก็แค่ไปกินเหล้า นี่ถ้าอยู่ กทมอยากสมัครเป็นแก็งกินเหล้าด้วยคน:D

21. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ลองไปกินเหล้ากะพี่โสดูครับ แล้วจะรู้ว่า ผู้ชายคนนี้ไม่ธรรมดา จริงๆ :D:D

22. So_EK

4,677
    245
    0
    ไม่ทำมะดายังงัยว่ะ เห็นผมเป็นเทวดาอยู่บนสวรรค์ชั้นเจ็ดรึงัย

23. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    ขอรูปปลากรอบด้วยครับเต้:D:D

24. So_EK

4,677
    245
    0
    อย่าเขี่ยครับเพ่ เต็มบร์อดแล้ว เด๋วเวปจะอืด

25. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ผมไม่เคยเจอพี่เขาเลยครับ แต่ความรู้สึกผมแล้ว
    พี่โสจะเป็นแบบน้าเอ็กซ์รึเปล่าน้า แบบว่าวันที่มิทตี้ง
    บ้านเฟื่องฟ้า น้าเอ็กซ์แกเป็นพระเอกในงานอ่ะครับ
    มีแต่คนมารุกล้อมถ่ายรูป คริ คริ

26. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไอ้ตอนกินอ่ะไม่เท่าไหร่ ขากลับหลังจากเมานี่ซิ่ไม่ธรรมดากว่า:D

27. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

55 น้า X จอมขโมยซีนของแท้คับ.. คนนิสัยดีไปไหนใครๆก็เมตตารักใคร่ แต่คนจังลัยยเวลาจะเดินไปไหนใครๆก็หนี..... (แต่จิง้จกมันจังลัยยย ตงไหนวะ? ทำไมน้าX มันต้องกระโดดหนี?)

28. So_EK

4,677
    245
    0
    ผมไม่สามารถเทียบพี่เอ็กได้หลอกคร้บ คนนั้นเค้าเป็นดารา ถ้าวันนั้นผมไปผมก็ต้องไปรุมถ่ายรุปเค้าเหมือนกัน :D

29. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - พีโสเรากลายมาเป็น พี่โสเชิญยิ้มซะงั้น 5555555

30. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    ก็บอกแล้วว่าที่นี่อ๊ะของจริง ไม่ใช่พบกันสองสามครั้งแล้วบอกว่าอบอุ่น หนิดหนมๆ ถ้าที่นี่ไม่ดีจริงคงไม่ได้เป็นบอร์ดที่คนเข้ามาดูเป็นอันดับต้นๆของ RC web หรอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้