++ ไทย - อิหร่าน บอลเอเชี่ยนคัพ เอางัยดี ?++

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย + SENG +, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    อาลี เดอี บอกว่าเหมือนการซ้อมใหญ่ ?

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ใช่ ซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนแข่ง กรุณา ใช้โลออน ระงับกลิ่นกายด้วยนะจ๊ะ สู้ไม่ได้จริงๆ

555 แซวเล่นนะครับ

3. ก็น่าจะมันส์ดีเหมือนกันนะ มีเสียว

เล่นแบบไม่มีอะไรจะเสีย มันไม่กดดันหรอกพี่

ถ้าว่างไปดูสนามแล้วเนี่ย *-*/

4. + SENG +

7,664
    141
    0
    ก้อคิดซ่ะว่า ต่อน้ำหนักไปให้ก่อน
    จ้องให้ดี เย็ฟ 1-2 นำไป แล้วค่อย
    หาจังหวะสอง สวนกลับ ด้วยฮุกซ้าย

แต่ถ้าสู้ไม่ได้จิง ๆ ก้อตัดลำตัว เตะเจาะยางไปเรื่อย . .

5. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    คอยดูอยู่ห่างๆ

6. crown

549
    19
    0
    แล้วจะมี ตบกันมั้ยครับ

7. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    5555555 ไม่มีตบแน่ครับงานนี้ อิอิอิอิ

8. + SENG +

7,664
    141
    0
    แสรด . . . . พลาดเลยไม่ได้ดู กำ ๆ

ถามเพื่อน ๆ ว่า สกอร์ 0-0
    รูปเกมส์เป็นงัย ง่ะ ?

9. เราเล่นดีใช้ได้เลยครับ...ยิ่งครึ่งหลังถ้าคมกว่านี้...คงได้แล้วอย่างน้อย 2 เม็ด ครับ.....

....เชียร์บอลไทย.....แต่ไม่ไปมวยโลก(อีกนะ).....

10. crown

549
    19
    0
    มาบอกว่าเล่นกับ ทีมไทย เป็นการซ้อมใหญ่

ไอ้บ้าเอ้ยยย อิ อิ

11. บอกตามตรงนะพี่ ผมว่าอิหร่านเกือบเอาตัวไม่รอด :cool:
    รูปเกมส์นะคับ กลางสนามเป็นส่วนใหญ่

แต่จังหวะหน้าประตู ไทยได้ยิง และมีลุ้นเยอะกว่า

อิหร่านมีชนเสาลูกนึง นอกนั้นไม่มีอะไร

จังหวะสุดท้ายหน้าประตูไทยทำได้ดีกว่า

ส่วนอิหร่าน กุกๆกักๆ ติดๆขัดๆ ไม่ชัดเจน

นี่ถ้าเป็นมวยไทย กรรมการยกมือให้ทีมชาติไทยแล้วคับ

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  12. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    เกือบแล้ว....ได้แค่นี้อ่ะนะ.......ทีมเคยไปบอลโลกมาแล้ว........เกือบตาย อิหร่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้