ขอวิธีตั้งไฟหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย SORAWIT, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ใครตั้งเป็นช่วยบอกหน่อยครับ

2. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    มันจะมีอยู่ 2 จุดครับ คือปรับสูงต่ำ กับปรับซ้ายขวามั้ง
    คือต้องลองตั้งดูครับ เปิดไฟให้ไฟมันส่องตรงกำแพง
    การปรับสูงต่ำมองดูตรงโคมไฟด้านใน ลองก้มดู มันจะมีที่ปรับสกูรด้านข้าง จะมีตัวปรับอยู่
    ใช้ไขควงแฉกจะปรับง่ายกว่า ลองหมุนดูครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2008
  3. boybuf

boybuf New Member Member

17
    0
    0
    :Dผมมีรูปด้านหลังเก็บไว้ ลองดูนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2008
  4. chalermkiat

chalermkiat New Member Member

25
    1
    0
    civic 4D กับ 3D ใช้ไปหน้ารุ่นเดียวกันใช่มั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้