มาสมัครเป็นสมาชิคครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย bird_backup, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อเบิร์ดครับ ไปจองรถพรีเซียมาคันนึง จะออกรถวันพฤหัสหน้า 15นี้ ก่อนซื้อก็มาแอบอ่านอยู่หลายวันแล้วก็ตัดสินใจซื้อมาใช้ครับ

ความรู้เรื่องพรีเซียเป็น 0 แต่มาได้จากบอร์ดนี้พอประมาณ ก็ไม่ลังเลเพราะชอบรุ่นนี้มานาน สวยก็เอา แต่ที่นี้หลังจากความสวยแล้วจะยังไงต่อ ก็คงต้องขอมาสมัครเป็นสมาชิคที่นี่เพื่อขอคำแนะนำชี้แนะต่อไป

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

:)

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ไม่ทราบว่าใช้รุ่น r10 หรือ R11 ครับ :D:D:D

3. bird_backup

39
    0
    0
    สวัสดีครับ รถน่าจะเป็นรุ่น R11 ครับ รถปี96ครับ....

ซื้อจาก one2car เนี่ยครับคันสีม่วง.....ยินดีที่รู้จักคับ...:)

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีต้อนรับเช่นกานครับ

รุบรถเเล้ว 17 มามีตติ้งกานเลยครับฃ

ได้ให้เพื่อนช่วยดูรถให้ว่ามีปัญหาตรงไหนเปล่า..อิอิ

5. bird_backup

39
    0
    0

ขอบคุณครับ....ถ้ามีโอกาสจะขอไปร่วมครับ พอดีว่าเป็นรถของภรรยาครับ :p

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ก็พาคุณภรรยามาด้วยดิ...แต่ผมไปไม่ได้อ่ะ..17 อยู่พิษณุโลก เอาไว้เดือนหน้า..กะลังวางแผนอยู่...อิอิอิ

R11 สีม่วง..ใน One2car...เอ เหมือนเคยแอบเข้าไปดูอยู่บ่อย ๆ อ่ะ...
    :D :D :D

7. bird_backup

39
    0
    0

:D.............

8. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
  9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ถ้าใช่คันนี้นะ..แจ่มเลย..สวย ๆ ติดแก๊สแล้วด้วย...ได้มาครบ...อิอิอิ

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ยินดีต้อนรับ ด้วยครับ

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

12. bird_backup

39
    0
    0
    ใช่ครับ ...:eek: ยังไงติชมชี้แนะด้วยนะครับ คือเห็นว่าครบแล้วพร้อมใช้ (หรือพร้อมซ่อม:p) เพราะไม่รู้จะเจออะไรในวันข้างหน้า คงต้องถามเยอะหน่อยนะครับช่วงเบอร์ห้า...:D

ยินดีและขอบคุณทุกคนที่ให้การต้อนรับด้วยครับ..........:)

13. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ

ได้รถสวยๆ มาเพิ่มอีกคันแว้ววว อิอิ :D

14. pOR...

836
    2
    0
    ขออนุญาติแนะนำเรื่องเสียเงินก่อนเลยนะครับ ไฟเพชร หน้า-หลัง สวยๆ สักชุดจะเริ่มหน้าหรือก่อนก็ได้ ผมขอแนะนำหลังก่อนเพราะไฟหน้ายังสวยอยู่ใช้ไปก่อน :D:D:D

15. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    :D:D:D
    น้องเราเริ่มเก่งโว๊ย..........555
    :D:D:D

16. pOR...

836
    2
    0
    พี่หม่อม อย่าแซวสิ เขิลนะ ก็เห็นรถพี่เค้าสวยก็เลยคิดว่าน่าจะให้มันสวยมากขึ้น โดยไม่รีบร้อน แค่นั้นเอง :D:D:D (หรือพี่เค้าใจร้อน)

17. bird_backup

39
    0
    0

สงสัยคงต้องโดนอยู่แล้วครับ ช้าเร็วแล้วแต่ผลการอนุมัติครับ............:D:D:D

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มันคืออะไรหร๋อครับเป็นยังไงอะ รถผมไม่เห็นจะมีเลยครับ

แพงไหมอะครับ สนใจอยากใส่มั่งจังเลย

19. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้