ชวยด้วยคร๊าบ...ผมยังหาลูกปืนล้อหลังเป็น ดุม EK 9 งะครับมันแตกจะหาได้ที่ไหนหรือเทียบรุ่นอะไรได้บ้างคร

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย potae69, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ผมยังหาลูกปืนล้อหลังไม่ไกด้เลยครับ ......ปัญหาคือไอ้ดุมEK9มันจะต้องเปลี่ยนทั้งชุดเลย(ข้อมูลที่ผมได้มานะ)งานเข้าเลย...ไม่รู้ว่าจะหาซื้อที่ไหน.......แต่ผมได้ข้อมูลจาก น้องบุ๊ค_si บางส่วน ว่ามีร้านแถว วังหิน ก่อนวัดลาดพร้าว..ไม่แน่ใจชื่อร้าน YND ป่าว คือเขา บอกว่าน่าจะมีอยู่รุ่นนึงที่เทียบได้...คือผมอยากทราบว่ามีใครพอมีข้อมูลเรื่องนี้บ้าง ครับ...ว่ามีขายที่ไหนแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับรบกวนด้วย..................................

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    YSC คับลูกพี่

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    odyssy ได้จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้