ลองกันรึยังครัป google chrome

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โอ๋ RACING GARAGE, 9 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ส่วนตัวผมว่ามันเปิด rcw ได้เร็วที่สุดแล้วนะ เร็วกว่า ie เยอะมาก เพื่อนๆลองดูละกันครัป พอดีลองแล้วดีเลยเอามาปอกกัน เป็นอีกทางเลือก

โหลดที่นี่ครัป http://www.google.com/chrome

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณคับ

ตอนนี้ใช้ Firefox อยู่ เร็วเหมือนกันคับ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เหมือนกัน

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อใช้ Firefox อยู่คับ

5. CRAZY CIVIC

CRAZY CIVIC New Member Member

143
    0
    0
    ใช้หมาไฟเหมือนกันครับ ลูกเล่นเยอะดี

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เหมือนด้วย . .

7. หมาไฟอีกคนครับ+ตั้งแต่เปลี่ยนมาใช้หมาไฟนี่รู้สึกว่าเปิด rcweb เนี่ยเหมือน com ที่บ้านวางเจ โบใหญ่เลย5555

8. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เหมือนด้วยอีกเสียง:D

9. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ต้องลอง

10. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    Firefox เรว แรง ไม่ค่อยมีไวรัส........

11. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ใช้ Firefox เหมือนกัน

12. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ ห มื อ น ก า น . . . .

ค น ใ ช่ ห ม า ไ ฟ เ ย อ ะ ดี เ เ ฮ ะ

13. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
  14. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    Firefox ด้วยคน

15. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    Firefox กับ IE7 ครับ ตอนนี้ นิ่งกว่า

16. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    เจ๋งมากครับๆ

17. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    MoZilla FireFox ครับ

18. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    จิ้งจอกไฟ อีกคน :D

ได้ข่าวว่า กูเก้ง โครม นี่ไวกว่า แต่ยังติดปัญหาเรื่อง bug และก้อการแสดงภาษาไทย อยู่ น่าจะรอให้พัฒนาในเวอร์ชั่นใหม่ๆ น่าจะเสถียรกว่านี้ เอาใจช่วยงับ :D

19. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เดี๋ยวลองโหลดมาใช้นะค้าบ

20. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    firefox ด้วยอีกคน

ใช้มา นานแระเหมือนกาน เร็ว แรง อิอิ

21. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    ใช้ firefox อยู่เหมือนกันครับ เร็วแทบทุกเวปเลยแล้วอีกอย่างก็ไม่ค่อยเจอ ไวรัสด้วย

แต่เสียอย่างเดียวเข้าไปดู หุ้น แบบ Real time และ ดู จำนวนเงิน ใน กองทุนไม่ได้ นอกนั้นดีหมดเลย

22. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    หมาไฟเหมือนกันโหลดเวป...ฉ.18.....เร้วเร็ว555

23. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    Browser ของ Google ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ ตอนนี้แนะนำ Firefox ก่อนดีกว่าครับ รอเค้าพัฒนาถึงจุดอาจจะกลับไปลองใช้ดู

24. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    ลองใช้ Opera ดูสิครับ

ประสิทธิภาพใช้ได้เลยครับ

25. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    ผมก็ยังรักหมาไฟอยู่นะ แม้ว่าไม่ถูกฉโลกกับแฟลชเยอะๆ (เครื่องมันไม่ดีเองครับ) เพราะว่าไปเว็บไหนที่มันมีไวรัส มันฟ้องซะหน้าแดงท่วมจอเลยว่า "เข้าไปไม่ได้ เว็บนี้อันตรายต่อคอมของคุณ" แล้วมันจะบอกสาเหตุคร่าวๆให้ด้วยครับ

ตอนใช้ IE น่ะหรือเข้าไปเหอะ มันแถมอะไรไม่รู้มาซะบานเบอะ แถมเวลาโหลดนี่ นานครับ โดยเฉพาะพวกโหลดแฟลชเยอะๆเนี่ย

26. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ตอนนี้ เป็นสาวก หมาไฟ อยู่ ไม่งอแง ด้วย อิอิ

27. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0

โห เเรงสะใจจริงๆ

28. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ผมก็ใช้ Firefox ครับผม

ขอบคุณที่แนะนำน่ะครับ:D:D:D

29. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ดีน่ะครับ ลองดู แล้วจะติดใจ

ไม่ได้ใช้ IE กับ firefox มานานล่ะ :D

30. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ถ้ า บ้ า ง เ ว ป firefox เ เ ส ด ง ผ ล ไ ม่ ไ ด้ ล อ ง โ ห ล ด add - ons ที่ ชื่ อ ie ม า ใ ช่ สิ ค รั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้