ขอคำแนะนำอู่ซ่อมนิสสัน B14 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย karnno7x, 2 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karnno7x

karnno7x Guest

0
    0
    0
    มีปัญหาเรื่องฝาสูบโก่ง และระบบระบายความร้อนมีปัญหา เพิ่งเปลี่ยนหม้อน้ำ กะวาวส์น้ำมาตัวนึงกะอะไรจุกจิกที่ศูนย์โดนไปหมื่นสาม ที่ศูนย์บอกฝาสูบโก่ง แต่ซ่อมแพงอยากหาอู่ข้างนอกครับ มีแนะนำมั้ยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    แนะนำมาหาคนที่ยิ้มอยู่ข้างบนงัย

4. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    ลองสอบถามพี่ติ่งดูครับ..

อู่อยู่ที่ ซ.งามวงศ์วาน 23 (ซอยวัดบัวขวัญ) วิ่งตรงเข้าไปเรื่อยๆ อยู่ลึกพอสมควร พอมองเห็นข้างหน้าเป็นป้ายของวัด ก็สังเกตุขวามือมีอู่ซ่อมรถอยู่ครับ.. " ติ่ง เซอร์วิส"

หากไกลไปไม่สะดวก ก็รอสมาชิกท่านอื่นมาแนะนำเพิ่มเติมนะครับ.. อย่าเพิ่งใจร้อนเข้า O อีก เด๋วจะเสีย O อ่ะนะ.. อิ อิ อิ

5. karnxx

karnxx Guest

0
    0
    0
    karn

แถวพระราม 2 สุขสวัสดิ์ ราษฎร์บูรณะ ประชาอุทิศ ทุ่งครุ พุทธบูชา พระประแดง ท่าพระ บุคคโล พระราม3 มีมั้ยครับ ผมอยู่แถวประชาอุทิศ ฝั่งธน ครับ

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

อยู่พระราม3 เหมือนกันครับ :)

7. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ยังมาติ่งเซอร์วิส เลย เนาะะ อิอิ

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ต้องมาดูๆ

9. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    :D:D:D

10. tong1313

tong1313 New Member Member

3
    0
    0
    รับวางเครื่องเบนซิน-ดีเซลทุกยี่ห้อ
    ค่าแรงวาง+วาย+แอร์+ตัดต่อท่อ 12000 บาท
    ค่าเครื่องแล้วแต่ว่าจะซื้อเองหรือให้ช่างพาไปเลือกก็ได้ไม่มีบวกเพิ่มค่อะไหล่แน่นอนครับ
    ถ้าลูกค้าซื้ออะไหล่มาเองยิ่งดีครับหรือถ้าร้านซื้อให้ก็จะมีใบเสร็จจากร้านทีไปซื้อมาให้ครับ
    (ร้านรุ่งเรืองอะไหล่ยนต์)
    หรือจะมาใช้บริการอย่างอื่นก็ได้ครับ ค่าแรงเปลี่ยนเบรก 800 เปลี่ยนครัช 1000 เปลี่ยนยางหุ้มเพลาหรือซีลเกียร์ 600 หรืออื่นๆโทรถามได้ครับ ค่าแรงอาจจะพอๆกับที่อื่นครับแต่ไม่มีบวกเพิ่มค่าอะไหล่กำไรที่ได้คือค่าแรงจริงๆครับ
    ค่าแรงวางเครื่องอาจจะถูกลงมากกว่านี้แล้วแต่กรณี ระยะเวลาการวางเครื่องประมาณ 3 วันครับ
    (รับรถทีละคันไม่มีทิ้งให้เสียอารมณ์)
    ติดต่อ ต้อง 089-666-4596

11. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เมื่อไหร่ ช่าง ติ่ง จะ ขยาย สาขามา พระราม 3 อ่ะครับ

ถ้า เป็น มาก ๆ แล้ว ขับ ไป เลยครับ ชัวร์ ไม่ มั่ว

เสีย ก็ เปลี่ยนครับ ไม่ เสีย ไม่ เปลี่ยน ครับ

ขนาดผม อยากให้ เปลี่ยน ช่าง ยัง ไม่ ทำให้ เลย ช่างบอกว่า เสียตังค์ฟรี ไม่ทำให้

12. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    พรชัย เซอร์วิซ ครับ อยู่วอยเดียวกับอู่ติ่งเซอร์วิซ แม่เหล็กดูดไม่ติดด้วย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้