ฝากถึงหนังสือ Auto Mobil Racing Cars

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย gOngU, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    คือว่า ผมก็หาทางติดต่อหนังสือไม่ได้ครับ

เมล์หรืออะไรก็ไม่มีให้ติดต่อไปได้

พิมพ์ไว้เผื่อใครจะรู้จัก นำพาข้อความไปถึง

เนื้อหาในคอลัมน์ ARC Around The world

ฉบับที่ 147 เดือน ธันวาคม-มกราคม 2552

งาน I Love Honda 2008 ที่พูดถึง

Orido ที่บอกว่าเป็นผู้ตัดสิน และเป็น Drift King คนแรก

และมีฉากออกใน The Fast 3 คือคนนั้นไม่ใช่ Orido นะครับ

นั่นเค้าชื่อ Keiichi Tsuchiya ครับผม

ถ้า Manubu Orido นี่ต้องคนนี้ครับ

ถือซะว่าผมติเพื่อก่อละกันนะครับ หนังสือจะได้พัฒนาต่อไป คนรับสารจะได้ไม่เข้าใจผิด

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด: 6 มกราคม 2009
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รับทราบครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    Orido เขาขับเซอร์กิตครับ
    JGTC สุดยอดเลยครับ
    ตอน Tsuchiya เป็นดริฟคิงส์ Orido ยังเด็กอยู่เลย

4. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
  5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    อืม...

l3oZo ถูกใจสิ่งนี้
  6. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    งืมๆ คราบ

7. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    อ่านแล้ว นั้ง งง มาหลายวันเหมือนกัน

รู้สึก เหมือนขอ้มูลจาผิดพลาดอย่างแรง คับ

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    อ๋ออออ

9. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ช่วยอัพครับ

10. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    แม้นแล้วครับ

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ตัวจริง เรื่องปิ้งย่างนะครับเนี่ย

12. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    เคร หนังสือออกแล้วใช่มั้ยครับ? ยังไงจะฝากบอกให้ละกันครับ

13. Serendipity

Serendipity New Member Member

4
    5
    0
    ผมเป็นตัวแทนของทาง Automobil Racing Cars ต้องขออภัยอย่างมากนะครับ กับข้อมูลผิดพลาดที่เกิดขึ้น ซึ่งมันเกิดจากการสื่อสารภายในทีมงานของเราเอง ขอยอมรับข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นทั้งหมดครับ และก็ต้องขอขอบคุณสำหรับการติติงข้อมูลนะครับ เรายินดีรับฟังด้วยความเต็มใจครับ อย่างน้อยทางทีมงานเราก็ดีใจที่ผู้อ่านของเรายังให้การติดตามกันอยู่ด้วยดีเสมอมา เราจะพยายามไม่ให้เกิดข้อผิดพลาดดังกล่าวขึ้นมาอีก ขอบคุณครับ

Automobil Racing Cars Magazine

14. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0

ไม่น่าเชื่อว่าแกจะอายุ ห้าสิบกว่าปีแล้ว เหอะ ๆ ฝีมือสุดยอด

15. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18

ด้วยความนับถือครับ...

16. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ใช่เลยครับ อิอิ แต่ไม่เป็นไรคนเรามีผิดพลาดกันได้ครับ

เคยดูตอน Keiichi Tsuchiya เอาผ้าปิดตาแล้วขับ 86 ดริฟ เก่งมากๆเลยครับ

สมกับฉายาว่า Dirft King จริงๆ ครับ เขาเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

17. ขึ้นราคาไปเป็น 70 บาทแล้วผิดเลยเหรอคะ แต่ไม่เป็นไรทีหลังอย่าให้ผิดอีกนะ คนรับสารจะได้ไม่เข้าใจผิดคะ

18. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    สุดยอดจิง ยกให้เค้าครับ

19. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไม่นึกว่าจะมีคนแย้ง ผมก็ดูอยู่ ช่วงนี้มีผิดบ้างหลายที่ สะกดผิดอ่ะ อาจเป็นที่งานมากเกินไป หนังสือหลายเล่มเกิน 555 ขอให้ขายดีต่อไปครับ ติดตามมานาน ตั้งแต่เล่มแรก จนปัจจุบัน (เด็กจนโตอ่ะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้