ช่วยด้วย!!รถหาย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Duang@Hlc, 22 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    Super 4 สีบรอร์นเหมือนรูป หายวันที่ 22 ตอนตี3 แถวสะพานใหม่ ช่วยดูให้หน่อยครับ ใครเห็น กรุณาโทรแจ้งที่เบอร์ 087-037-3900 086-663-7270 ดวง ขอบคุณครับ ระวังกันหน่อยครับ
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2008
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ช่วยหา

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เวงล่ะ..ทำไงดีนี่..

หายสภาพนี้เลยหรอครับ...

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สภาพนี้เลยคับพี่ป้อม :cry::cry::cry::cry::cry:

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จะช่วยดูให้นะครับ...........ตกใจหมดเลยตอนแรกนึกว่ากระบะหายอ่ะ...............เฮ้อออออออออ

6. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ขอไห้ได้คืนไวไวครับ รถสวยมาก ยังไงจะช่วยดูไห้ครับ

7. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    จะช่วยดูให้นะครับ ผ่านมาทางนครปฐม จะยึดไว้ให้

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถึงสายตาจะไม่ค่อยดี............แต่ผมก็จะช่วยดูคับ จ่าดวง.....

ขอให้ได้คืน ไวไวนะคับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ของแต่ง เต็มออฟชั่น เลยครับ น่าจะมีใบสั่งอยู่
    ท่อลายเคปล่าร์ ก็หลายแล้วครับยิ่งถ้ามีแต่ใบ อินวอย
    ล่ะหายากแน่เลย จะช่วยดูให้ครับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    โห เอาใจช่วยนะคับท่าน ไว้จะคอยช่วยดูให้นะคับ

11. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    เด๋วช่วยหาคับพี่ดวง คนใกล้บ้านกัน ช่วยเต็มแรง

12. เดี๋ยวจะลองช่วยดูเเถวลำลูกกาให้นะครับคุณดวง เเละจะช่วยเช็คกับพี่ๆของผมให้ด้วยครับ เพราะเขาเล่นรถพวกนี้อยู่ เผื่อจะผ่านหูผ่านตาครับ ...หลายตาดีกว่าตาเดียวครับ(เเต่ผมไม่ใช่สัปรดนะ)

13. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เดี๋ยวช่วยสอดส่องคับ นึกว่ากระบะ หลอนเลย

14. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เดี๋ยวจะเอารูปไปให้เเก็ง มอไซค์ Super 4 ดูให้นะครับจ่า

เพื่อจะมีเบาะเเส

ว่าแต่คันนี้รถของใครครับ

15. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    คนขโมยนี่ไม่ดูเล้ยเล่นใครไม่เล่นเล่นของทหารอากาศซะนั่น ผมว่าคงอยู่แถวๆนั้นแหละไปไหนได้ไม่ไกลหรอกจ่า

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ผ่านแถวบ่อวิน..จะล็อคไว้ให้ครับ..

17. Corona 93

Corona 93 New Member VIP

39
    0
    0
    ขอให้เจอเร็วๆนะครับ ช่วงนี้หายกันเยอะครับ ทั้งรถใหญ่รถเล็ก ระวังกันด้วยนะครับ
    เด๋วจะช่วยดูอีกแรงครับ

18. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ขโมยเยอะจริงเลย เศรษฐกิจก็ไม่ดีอยู่แล้ว เซรงแทนเลยครับจ่า

19. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ได้ครับถ้าเจอจะ จับไว้ให้ แต่คงไม่สภาพเดิมนะ ดูแว้วต้องชนให้คนขับกระเด็นถึงจะหยุดอะ
    ปล. ออกค่าซ่อมให้ผมด้วยน้าคร้าบบบบ(ล้อเลง)

20. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    จะช่วยดูแถวนนท์ ให้นะครับ....

21. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    มีแต่ใบอินวอยด้วยพี่

ขอบคุณคับต้า ช่วยหน่อยคับ

ขอบคูณคับแป๊ป รถเพื่อนอ่ะคับ คบตั้งแต่ประถม สงสารมัน อุ่ตสาเก็บตังเป็นปี

ของทหารอากาศหายประจำพี่กานคับ

ยังไงก็ระวังกันหน่อยคับ ล๊อคดิสหน้า-หลัง โซ่ ประตูรั้วแม่งยังเอาได้

ผมไม่เท่าไรคับเพื่อนผมแทบบ้า ขับกันสองคน (ยืมเพื่อน)

22. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ขอให้ได้คืนเร็วๆน่ะครับ ส่วนคนเอาไปอ่ะแล้วแต่จะพิจารณาน่ะครับ เสียใจด้วย มะเป็นไรเด๋วได้คืนครับ

23. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ไม่เป็นไรพี่โจ้ เอาให้หนักถ้าเจอ แค้นจิงๆ

ขอบคุณคับหลายตาดีกว่าตาเดียว

24. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เจอเร็วๆน่ะครับพี่

25. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มาดูความคืบหน้า..........ว่าเป็นไงบ้างคับ

26. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    เด่ววันนี้ผ่านไปแถวนั้น ถ้าเจอไง เด่วโทรไปบอกคับ

ขอให้หาเจอไวๆ คับ

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ใครเอารถคันนี้ไปท่าทางจับได้ท่าทางจะโดนตีนรวมแน่เรย

28. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

....................^^...................
    ทําไมคนนี้ ^^^^ เค้า นักเลงจังคับ .......ฮื้อ..อ ฮื้อ..อ..อ :cry::cry::cry::cry:

29. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    ตำรวจได้เบาะแสแล้วมีแก๊งขโมยรถอยู่แถวบ้านเค้ากำลังตามอยู่
    คนแจ้งความเพียบเลย อาจมีแพะชนแกะ ประมาณว่าได้คืนแต่อาจจะไม่ไช่คันเดิม
    ให้นายคุยถึงได้เรื่อง ตำรวจแม่งกวน...นายมาขยันเลย

30. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ดีใจด้วยพี่ใกล้เจอแล้ว ผมว่าน่ะsuper 4 หนักๆยังหาย อีกหน่อย ถ้าบ้านยกได้แมร่งคงขโมยบ้านไปแล้วมั้ง
    เปนผมนะ ร้องไห้เลย รถทั้งคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้