ขอบคุณประสบการณ์จากโกคาร์ทค้าบบบบ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ผมมาถึงวันนี้ได้เพราะประสบการณ์พื้นฐานจากโกคาร์ท ล้วนๆเลยคับ :)

อีกหนึ่งพื้นฐานที่ดีๆ หาได้จากการขับโกคาร์ท เป็นเรื่องจิงค้าบบบ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2009
  2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    พี่หนูเก่งจริงๆคับ ขอชมจากใจ มีความมุ่งมั่นแล้วก็ทำได้
    ผมก็อยากแข่งแบบพี่นะคับแต่ความมุ่งมั่นมันยังไม่มีนะสิ555
    ปล ปีนี้ขอให้ประสบความสำเร็จนะคับ
    ถ้าอยากได้รถโทรหาผมได้นะคับเดี๋ยวติดต่อให้

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    น้องชูส์ น้องโซ่ น้องแฮม และ อีกหลายๆ น้องที่ขับอยู่ใน F1
    ก็มาจากคารท์ทั้งนั้นเหละ 555 (เรียกน้องซะงั้น)

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ถ้วยฝบนี้ถือแล้วหล่อจริงๆ :D

5. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    พี่กฤษณ์ ยินดีที่ ประสพความสำเร็จครับ

6. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    Ho...ho...ho...
    ยินดีด้วยจากใจจริงครับ
    ปีนี้ถึงจะโดนไล่ชั้นแล้วก็ขอให้ประสบความสำเร็จอีกนะครับ
    แต่...ทำไมคุณนู๋ถ่ายรูปไม่ขึ้นล่ะ !! ตัวจริงดูดีกว่าตั้งเยอะ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดีใจด้วยคับ.........

8. NU53

641
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนสำหรับคอมเม้นครับ ไม่อยากหล่อแล้วครับ หาตังส์ให้รถแข่ง ให้ภรรยา + ลูกสาวตัวน้อยๆอีก1 สาว ก็หมดหล่อแว้ววววว คิคิคิ

9. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

10. THIT1551

THIT1551 New Member Member

0
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จครั้งนี้ด้วยนะครับ

11. NU53

641
    0
    0
    HBD ย้อมหลัง

สุขสันต์วันเกิด(ย้อนหลัง)ด้วยนะน้องทิด ขอบคุณคับสำหรับคอมเม้น :)

12. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    สุดยอดเลยครับ คุณนู๋

ยินดีด้วยครับ

:) นะ คนเรา มันชอบ Motorsport นะ หาตังค์ มา ให้ รถแข่งก่อนอื่นเลย

ภรรยา + ลูกสาว ทีหลัง 555555 ล้อเล่นครับ

ลูกสาวคลอด หรือยังครับ คุณนู๋

13. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :Dขอแสดงความยินดีด้วยครับ.......กับความสำเร็จ.....

ปล...สิ่งที่เรารักเราชอบ...ถ้าเต็มที่กับสิ่งนั้นๆ...ความสำเร็จรอเราอยู่ครับ.....
    แข่งรถเมื่อได้ถ้วย...ก็ต้องดีใจหายเหนื่อยครับ.

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

15. NU53

641
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบ

:D:D ขอบคุณครับพี่วู้ดดี้ ผิดแผนแล้วค้าบบ ต้องหาตังส์มาให้ภรรยา(เก็บ)+ให้ลูก แล้วถึงจะมารถแข่งค้าบบ คิคิ พี่วู้ดสบายดีนะคับ ไว้ปีนี้ไปแข่งสนามเฉพาะกิจพืชสวนโลก คงได้นั่งคุยกัน :)

คลอดแล้วครับ ได้ผู้หญิงคับชื่อน้องปาย :)

16. NU53

641
    0
    0
    ขอบคุณ MSL ด้วยคับ

ขอบคุณคับพี่ไก่ ต้องขอบคุณกิจกรรมแข่งที่ทางสนามจัดขึ้นด้วยครับ เพราะประสบการณ์ที่ได้ในสนามโกคาร์ทที่ MSL เอามาใช้ประโยชน์ได้มากเลยพี่

17. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ยินดีด้วยครับ น้ำหนักกี่โล ครับ ตอนคลอด เจ้าตัวเล็กของผม ตอนคลอด 3,145 กรัม ตอนนี้ 3 เดือนหน่อยๆ ปาเข้าไป 6 โลกว่า แล้วครับ

คุณนู๋ ตั้งชื่อลูก เหมือนกับที่ไปเที่ยวล่าสุด เลยนะครับ น้องปาย 5555 ติดใจอะไรที่ปายมาหรือเปล่าครับ คุณพ่อ คุณแม่มือใหม่

18. ผู้ชม

ผู้ชม Guest

0
    0
    0
    อ. นู ขนาดนี้ อ. ยะ เกี๊ยก กิตติ เต้ย ฯลฯ จะ (เสียว) ขนาดไหน

นี่ขนาดอาจาน NU ยังขนาดนี้

ถ้าระดับอานาจาน ยะ , เกี๊ยก , กิตติ และทีมไปแข่งนี่

นึกภาพไม่ออกเลย จะแฉะกันแค่ไหนเนี่ยะ

19. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แสดงความยินดีด้วยคับพี่หนู

สักวัน ผมจะเดินตามพี่คับ พี่ก็เป็นหนึ่งใน นักแข่งที่ผมเอาเป็นตัวอย่างคับ

สู้ๆคับพี่

20. NU53

641
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบต้น

ขอบคุณคับต้น :)

21. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ต้องอย่างง้านนนนน

ถ้าผมมีโอกาสไปขับขอคำชี้แนะจารย์หนูด้วยนะครับ

22. JAMES G.

JAMES G. Guest

0
    0
    0
    Next Step for NU

NU u r great.

Our Idol since 24hrs race at Bira.

Nowhere in Thailand 4 u.

Better go international race.

Jack L. wait 4 u.

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38

กระทู้อาจารย์หนูแท้ ยังโดนแขวะได้อีก
    ดีนะที่ยกให้เป็นพวก อานาจาน ซึ่งมันตรงที่สุดแล้ว :D

24. NU53

641
    0
    0
    o...oh

Ok kub .......Thank kub. I will try na :)

25. NU53

641
    0
    0
    ......

:sad::sad::sad: :D

26. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เรื่องลายถามจานหนูเรื่องนวดกระปู๋ถามจานยะ.....+จานเกี๊ยก+จานกิตติ5555555 ยินดีด้วยครับจาน หนู

27. NU53

641
    0
    0
    ชอบรูปจารย์ยะ

ขอบคุณค้าบบ ว่าแต่รูปส่วนตัวจารย์ยะนี่ ส่อจิงๆเลย :D

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ชอบที่อาจารย์ยะพิมพ์จัง..
    ตรงยิ่งกว่าหมอดูซะอีก

ลายแทง ถามอาจารย์หนู
    นวดกระปู๋ ถามอาจารย์ยะ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

30. NU53

641
    0
    0
    อย่าตกใจคับ

อย่าตกใจคับ พี่ๆเค้าเป็นแบบนี้มาแต่ไหนแต่ไร แล้วคับ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้