Happy Birthday ครับน้องตูน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 8 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    Happy Birthday ครับน้องตูน

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทั้งคนและรถ อิอิ :D

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    Happy birth Day ด้วยคน มีเงินมีทอง รวย...รวย...รวย

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สุขสันวันเกิดนะคร้าบ ขอให้รถเก็บรายละเอียดให้หมด ไวๆ นะครับ :D

4. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะน้อง ขอให้มีรถสวยๆขับละกัน

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ร่วม Happy Birth Day ด้วยครับ ... มีความสุขมากมายก่ายกอง นะครับ :)

6. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ขอให้มีฟามสุข มีสุขภาพดี รถแรงวันแรงคืน

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิด ขอให้รวยๆเฮงๆ หล่อเลือกได้ครับบบ:D:D:D

8. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีเงิน ทอง ร่ำรวย และ........(มีตุ๊กตาหน้ารถสวยๆ& เซ็กซี่ๆ นะครับ....)

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เจ้าตัวอยู่ไหนเนี่ย .......

อย่าเจ็บ อย่าจน นะน้อง

อะ.....ของขวัญวันเกิดนะตูน:D:D:D:D

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอาด้วย เอาด้วย...ขอให้สำลักความสุข..เอ้ย..มีความสุขมาก ๆ คร๊าบบบบ....

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    have py birthday อีกรอบนึก ขอให้ๆๆๆๆ อ่ะ อยากได้ไรก้อนึกเอาเองละกัน แล้วก้อให้ได้ดังใจนึกนะ อิอิ

12. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    hap น้อยๆๆเเต่คำหลังขอให้เยอะๆนะตูน

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ขอบพระคุณพี่ๆมากๆ เลยคราป :D

:rolleyes: พี่ป๊อป อย่ายั่วซิครับอยากได้นะครับเนียยยย

14. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    HBD นะน้องตูน ขอให้มีสุขภาพ แข็งแรง ร่ำรวย คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถนานะจ๊ะ

15. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    Hap......ปี้..อีกคนนะ......ตื่นมาแล้วนอนไม่หลับง่ะ...อิอิอิอิ..........ก้อขอให้ตูน..สุข...สดชื่นแจ่มใส...ทั้งกายและใจ.......รถก้อขอให้เสร็จไวไว...จะได้หายเครียด.......เรียนก้อ...ไม่อยากอวยพรให้จบไวหรอกนะเพราะจบมาแล้วจะอยากกลับไปเรียนอีก...พอทำงานแล้วมันก็ทุกข์..เบื่อ..เครียด.....แต่มันก้อคือชีวิต...........ตอนนี้พี่ก้อเครียด...ไปสมัครเรียนโรงเรียนมัธยม....อาจารย์ไม่ยอมรับสมัคร.....จะบริจาคศาลารอรถเมล์ให้...ยังงั้ยแกก็ไม่เอา...เฮ้อ...เซ็งจิงๆง่ะ

16. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    happy birthday คร้าบ

มีความสุขมากๆนะครับ

คิดอะไรก็ขอให้ได้นะครับ

เจอแต่สิ่งดีๆ

ขอให้โชคดีคับ

17. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    มีความสุขมากๆๆ อย่าไปแซดบ่อยนะ เปลืองน้ำมัน 555

18. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
  19. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มาช้าไปหน่อยนะ แต่ก็มีความสุขมาก ๆ นะน้อง

ไม่เจ็บ ไม่ไข้ รถไม่เสีย ไม่ซ่อม ไม่ชนนะน้อง

20. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    เพิ่งมาใหม่ขอ HBD ให้คุณตูนด้วยครับ.....

21. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    Happy Birth Day ย้อนหลังจร้า

ขอให้หล่อ ขอให้รวย สาวสวยๆ ตู้มๆๆ นะจ๊ะ

22. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ รถสวยๆ รวยทรัพย์ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้