--รบกวนสอบถามเกี่ยวกับครัชเดิมครับ--

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Silver@Si, 11 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    --รบกวนสอบถามเกี่ยวกับครัชเดิมครับ--
    ผ้าครัชเกียร์ d15b นี่ถ้าเวลาจะไปซื้อตามร้านอะไหล่เรา้ต้องบอกเค้าว่าเอาของรุ่นไหนอ่ะครับ ใ่ช่ของ civic ปี 92 มั้ย แล้วขนาดผ้าใช่ 8นิ้วครึ่งหรือเปล่าครับ
    มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณมากครับ :)

2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    น่าจะขนาดเดียวกับรุ่นเราเกียร์ MT นะครับ

เห็นคลัชแคมเดี่ยวขนาดเท่าๆกันหมดเลย

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ถ้าจำไม่ผิด มี รุ่น 8" กับ 8.5" ต้องถอดออกมาวัดดูครับ

ไม่กล้าคอนเฟิร์ม ว่ารุ่นไหนกี่นิ้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้