RACE SHOW ทาง ช่อง 5 02.20น.

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย EAK@RACE_MAZ, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    คืนนี้พบกับรายการ RACE SHOW VERSION TOKYO AUTO SALON 2009 ได้ในเวลาตีสองยี่สิบ ทางช่อง 5 (ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง):teeth:

2. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    รอชมครับ

3. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    อดนอน กันอีกแว้วววว

ของดีๆ ครับ ติดตาม

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่เอก ทำไม เค้า ออกอากาศดึกจางอ่ะ

แต่จะติดตาม อิอิ

5. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอชมเหมือนกันคับ เห็นในหนังสือบอกว่า ปีใหม่เจอกัน

รอดูตั้งแต่ศุกร์ที่แล้วแระ อิอิ

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รายการเป็นงัยบ้างครับเมื่อ คืนอ่ะครับ........พอดีผมไม่ได้ดู

7. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    เปิดดูไม่เจออ่ะเอก......มันยังไงหว่า........ลงทุนซื้อ T.Vใหม่ 40 นิ้วเลยนะ.........เจอแต่..ใครไม่รู้..คุยกันเรื่องเกษตร..อะไรประมาณนั้น...............

หรือ ทีวี..ที่บ้านพี่...มันรับ..ช่องรายการนี้ไม่ได้เนี๊ยะ..5-5-5

8. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ผมว่าเวลาออกอากาศน้อยไปนิดอ่ะครับ...มันค้าง :D

9. neung4doors

551
    11
    0
    เมื่อคืนพาไปดูงานที่ ญี่ปุ่น รถสวยมากมาย

แต่เสียดาย ออกอากาศน้อยไปหน่อย

10. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    อ่าว...เวรแล้วไง.....บ้านอื่นเค้าดูกันได้.................ต้องจูนใหม่แล้ว แบบนี้...........นํามัน มันหนาไปแน่เลย.....................

11. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เดี๋ยวผมเรียกจูนเนอร์ไปจูนให้ใหม่ถึงบ้านเลยครับ.....พี่โอ๊ต อิอิ

ไม่อย่างงั้นก็ต้อง ย่อ ขนาด ทีวี มาเหลือ 14 นิ้ว แล้วละครับพี่โอ๊ต อิอิ

12. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ผมวันศุกร์นี้จะไม่นอนเลยแล้วจะคอยชม

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ใครที่พลาด แล้ว ดูไม่ทัน

ก้อมาดูทีวี ย้อนหลังก้อด้ายนะ

14. neung4doors

551
    11
    0
    รายการยังอยู่ ณ JAPAN หนุกดี

รถสวยเพียบ

15. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เมื่อวันเสาร์นั่งคุย..กับเจ้าของรายการ (พี่บี).......เจ้าของ เรซ-เรซทรัค.....ที่สนาม ราชบุรี...เค้าแนะนําให้พี่ ไม่ต้องเปลี่ยน ทีวี...แต่..ให้พี่..ย้ายบ้านแทน...จะได้ดูได้...เอ๊า...........ไปกันใหญ่...

16. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ย้าย จาก ไหน ไปไหน ครับพี่โอ๊ต

แต่ถ้าจะให้สัญญาณ จี๊ดจ๊าด ชัดเจน ต้องเข้า กทม ครับพี่โอ๊ต ชัดกว่า ปริมณฑล แน่นอนครับ

และ ถ้าเป็นตึกสูงๆ คอนโดมิเนียม ก็จะรับสัญญาณ ง่าย และ ชัดเจนกว่า บ้าน.......หรือป่าว ครับ อิอิ

ได้ยินเสียงตอบรับรายการนี้มา...........คร่าวๆหลักๆคือ เนื้อหารายการ OK ดี แต่เวลาออกอากาศ ดึก ถึว ดึกมาก ไปหน่อย ครับ

ใครชอบรายการแบบนี้ ก็ช่วยๆกันดู หรือ เปิดทิ้งไว้แล้วนอนหลับไปก็ได้ อิอิ ให้ดีมาน มันแยะๆ เรตติ้งดี เดี๋ยวก็มีสปอนเซอร์เข้าแยะ เผื่อจะได้ขยับเวลาขึ้นมาอีกครับ

รายการดีๆ ที่เกียวข้อง กับ เรื่องราว รถยนต์ ยังไง ก็น่าช่วยกัน ติดตามครับ มอเตอร์สปอร์ต เมืองไทย จะได้หลากหลายขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้