เรื่องที่เท้าแขนหัก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jamesbomb, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jamesbomb

jamesbomb New Member Member

3
    0
    0
    ถามหน่อยครับ ที่เท้าแขนตรงประตูรถแตกอ่ะ ทำไงดี ไปถามหาที่เชียงกงแล้วอ่ะไม่มี จะหาได้ที่ไหน ศูนย์มีปล่าว ราคาเท่าไหร่ ครับ

2. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    หาแผงแดงใส่แทนดิคับ ไม่ก็ลองหาในกระทู้ขายของข้างบนอะคับลองดู

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พี่ก็อฟ มีอะป่าว ช่วยน้องเค้าหน่อย เปลี่ยน SIR ใส่แระของเดิมอ่ะ

4. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    แตกเหมือนกันคับ

หาๆ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขายให้น้องในคลับไปแล้ววะ

6. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    แตกเหมือนกัน 2 ฝั่งเลย ตรงกลางด้วย
    เห็นว่ากันว่า ซ่อมไม่เวิร์คต้องซื้อใหม่อย่างเดียวเหรอครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องดูว่าแตกเยอะไหม ถ้าไม่เยอะก็พอซ่อมได้ครับ แต่แนะนำว่าหาแผงแดงใส่เลยดีกว่าหล่อกว่าเยอะ

8. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรคับ

9. XO-OX

XO-OX Guest

0
    0
    0
    เท้าแขน

ได้ยังครับ ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้