d16y8 อยากเซ็ตโบร์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย m6827, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m6827

m6827 New Member Member

61
    1
    0
    d16y8 อยากเซ็ทโบร์ มีร้านไหนทำดี ๆ ราคาถูก ๆ บ้างไหมครับ
    (ทราบราคาด้วยยิ่งดีครับ)

2. mighty_funny

mighty_funny New Member Member

10
    1
    0
    อู่ ตาตั้ม s.e.s. เลยครับ อยู่แบริ่ง ซอย 16 ช่างเค้าเก่ง ek

3. Rutt555

Rutt555 New Member Member

52
    7
    0
    รถที่ผมซื้อต่อมาจากน้องที่รู้จักกัน ไปทำมาที่อู่ NOI ELEVEN ครับ เขาว่าอยู่ ซ.มหาดไทย (ลาดพร้าว122) หรือเข้าทางรามฯก็ได้ ผมขับอยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไรเครื่องยังไม่พัง แต่ค่าทำไม่รู้ว่าแพงไหม ลองถามๆดูละกันครับ 02-5381779

4. เอาเนียน ๆ ดี ๆ ชั่วโมงนี้ต้องพี่ตี้ GT Garage ครับ ตอนนี้แกมาทำรถ
    อยู่ที่ Siam Prototype หมู่บ้านเมืองเอก ผลงานมีให้เห็น คุยรู้เรื่องมี
    หลักการ ใช้พื้นฐานจากความจริง ไม่ใช่มั่ว ๆ ลองผิดลองถูกไปวัน ๆ ครับ

ลองหาข้อมูลเยอะ ๆ ดูก่อนครับ เซ็ทโบไม่ได้ง่าย แต่ก็ไม่ได้ยาก้กินไป

5. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    แนะนำนิดนึงครับ

ถ้าอยากจะเซตโบอย่าเกี่ยงราคาเลยครับ

อะไรเปลี่ยนได้เปลี่ยนเลย ไส้ใน(ลูก-ก้าน-ข้อ)นี่ได้เป็นของแต่งยิ่งดี

จะได้บูสได้เต็มที่แช่ได้มากหน่อยไม่ต้องกลัวพัง

ถ้าใช้ไส้เดิมไปขับไปเสียวไปคงไม่ดีนะครับ :D

6. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    พมขับมานานแล้วคับไม่มีปันหานะคับเซ็ตดีๆๆๆก็ขับมันแล้วคับลองศึกษาดูคับบบบบบบบ

7. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ถ้าเป็นการไม่รบกวน ขอรูปรถของคุณ golf1908za ดูหน่อยได้ป่ะคับ

ขอแบบทุกซอกทุกมุมเลยนะคับ เหนในรูปส่วนตัว แล้ว ดูโหดได้ใจดีคับ

8. m6827

m6827 New Member Member

61
    1
    0
    ขอราคาด้วยได้ไหมครับ

9. ใช่แว้ว มันส์

10. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    gt กลับ v pro ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้